ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tokiwa Midori] Nepenthes [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 18, 2018, 06:31:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rebuffz

รุ่นพี่อ่อยให้ขนาดนี้ ต้องลุยแล้วพ่อหนุ่ม

โอ้โหรุกหนักขนาดนี้ อิจฉาเลยครับ

CoolNook Thangsakul

สาวเขารุกขนาดนี้แล้ว จัดเลยดิ รอไรละ 5555

CoolNook Thangsakul

เอิ่ม ครั้งแรกของ2คนนั้น สาวเจ้าเล่นโม๊คดุ้นซะอย่างนั้น สงสัยนางคงไม่ซิงแล้วมั้งเนี้ย = =

singhara singtavat

ถ้าได้เจอรุ่นพี่แบบนี้ซักครั้งจะมองทั้งวันเลยอะ

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit แสดงคคห.หลังอ่าน
แบน90วัน

worachat39

ตอนจบก็น่าจะแฮปปี้นะครับ สมหวังทั้งคู่แต่นางเอกนี่ร้ายไม่เบาวางแผนจับกินพระเอกเลย

นางเอกนี่ไม่เบาเลย มาดึงพระเอกไปจัดตอนกลางวันแสกๆเลย 555

baycon

แอบชอบเธอมาตั้งนานแล้วตาาบ้า มาให้ฉันล่อซํกทีซิ อย่ามันแต่อาย 555

นั่นไง เป่ะเว่อ อขอตรงๆเลย 55

Nondon

รุ่นพี่เดินเกมเองเลยเจ้าหนุ่มไก่อ่อนสงสัยจะไม่รอด

รุ่นพี่หื่นกว่าที่คิดมีจับมัดด้วย ::Horror::

Sunsetzi

ดูจากไตเติลแล้วรุ่นพี่สาวชมรมวอลเล่บอลคนนี้จะเปนฝ่ายรุกพระเอกที่่ชอบแต่แอบมองแต่ไม่กล้าสุ้หน้าจึงทำให้เปนฝ่ายเข้าหาแทน

ทายถูกเนื้อเรื่องหลังด้วย โดนรุ่นพี่สาวรุกแบบไม่หยุดยั้งแถมเปนฝ่ายนำแทนตัวเอกแบบนี้สินางเอกในฝันหลายๆคน
::HoHo::

aminoclan

รุ่นพี่จะทำตัวแบบนี้ม่ายด้ายยยยย เป็นกุลสตรีหน่อยเซ่่ ::Touchy::

ทำไมมันง่ายแบบนี้วะ ::Waiting::

TCM12.0

อ่อยขนาดนี้นังใจเย็นอยู่ได้พระเอก รีบๆทำดิ555
เพิ่มเติม นางเอกแม่งเซียนจริงคงโดนมาเยอะอยู่ ไอพระเอกก็ฟินอย่างเดียวเลย

HaruKi02

ไปทำอีท่าไหนให้สาวเค้าหลงล่ะเนี่ย เขาถึงมาอ่อยขนาดนี้ ชีวิตเอ็งทำไมมันง่ายขนาดนี้ -..-

ยังไม่รู้จักชื่อกันเนี่ยนะ!!! ทำไมเจ้แกหลงได้ขนาดนี้ แล้วคนเปลี่ยนดุ้นไม่เปลี่ยนนี่คืออะไร้ เจ้นี่คล่องมากเลยนะเนี่ย

xtazy

สาวป็อบอยากได้หนุ่มเนิร์ดมาเป็นของเล่นล่ะสิ
เรียกไม่ถูกเลยว่าระบายความเครียดหรือระบายความใคร่ ทำกันในห้องซ้อมก็น่าจะสอนให้ร้องเป็นจังหวะดนตรีด้วย

Gunitle

55555 โดนตกเข้าให้แล้วพระเอกเรา แผนนางเอกนี่ดีจริงๆ ขออ่านต่อเลยดีกว่าครับ ยังไงก็แฮปปี้อยู่แล้วเรื่องนี้

Gunitle

ออกแนว sm นิดๆนะครับผม55555 ขอบคุณมากครับ สุดท้ายก็จบแบบแฮปปี้เอนดิ้ง

Tunpia NorHor

สาวต้องรู้แน่ๆว่าผู้ชายชอบเลยมาอ่อยให้ถึงที่เลย

ed นั้นไงรุ้นพี่นี้ตัวรุกเลย อยากเจอบ้างในชีวิตจริง