ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 44.5. อยากให้เป็น ของผม……(ตอนพิเศษ)

เริ่มโดย come in, ธันวาคม 19, 2018, 12:20:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

come in

อ้างถึง
เพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ

กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 1-21 ค่ะ ::Grimace:: ::Grimace:: ::Grimace::
>>> ลิ้งตอนที่ 21++ถึงปัจจุบัน ค่ะ >>>
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 44.5. อยากให้เป็น (ของผม......)

ในงานมอเตอร์โชว์แห่งหนึ่ง พริตตี้โผสท่านั่งไข่วห้างอยู่บนรถ ขอโผสท่ายั่วๆ หน่อยได้ไหมครับ คนสวย นะครับ
มาเลยครับ มาเลย อย่าดันกันครับ พริตตี้ส่งยิ้มหวานให้ตากล้องคนที่ขอ ก่อนจะหมุนตัวสวยๆ พลิกคล่อมมอเตอร์ไซค์คันใหญ่
กระดกก้น แอ่นตัวขึ้นมารับมุมกล้อง ชุดหนังรัดรูปสีดำ เว้าขาสูงส่งให้ก้นขาวๆตัดกับ สีดำของเบาะหนังมันดำสนิด ยิ่งส่งให้ก้นดูงามงอน
ตากล้องรุมกันสับชัตเตอร์รัวๆ เด็กหนุ่ม สวมชุดคร้ายตากล้องมืออาชีพ เสื้อกับกางเกงวอมแบรนต์เนมชุดเก่ง คลุมด้วยเจ็กเก็ตตัวโคร่ง
มือข้างหนึงของถือกล้อง ตัวใหญ่ราคาแพงระยับ หลังกระเป๋าสะภายกล้อง สั่งจากนอกใบใหญ่ ยืนปะปนอยู่กับกลุ่มตากล้อง ที่กลุ้มรุมรัว
ถ่ายภาพโผสท่าสวยๆ ของพริ้ตตี้ เด็กหนุ่มยกกล้องขึ้นด้วยมือข้างเดียว หายใจหอบ ฮื้ดดดดฮาดดดดด หัวใจเต้นระรัววววว ดูเผินๆคร้าย
กับว่า เขากำลังถ่ายภาพอยู่

แต่ว่า..... มืออีกข้าง ของเด็กหนุ่ม แอบล้วงสอดลงมาในกางเกง รูดคลึงท่อนลำเบาๆอย่างเงี่ยบเชียบ ท่ามกลางกลุ่มช่างภาพ
มากมาย เขากำลัง แอบรูดคลึงท่อนลำควยอยู่ อย่างเพลิดเพลินใจ โดยไม่อยู่เลยว่า มีสายตาของเจ้าหน้าที่จ้องมองอยู่อีกด้าน
ซี้ดดดดดด ซี้ดดดดดดด ไกล้แล้วววว ไกล้แล้วววววว ก้นงามจริงๆเลยครับพี่ ขอผมแตกกับก้นพี่หน่อยนะครับบบบ มือลูบไป
ที่ท่อนลำ ฮึ้ดดดดฮ้าดดดด เขาหอบหายใจแรง เหงี่อซึมเต็มหน้า ซี้ดดดดดด มาแล้วววว น้ำเงี่ยนขมวดเป็นก้อน เตรียมตัวที่
จะพุ่งออกมาจากท่อนลำ ซี้ดดดด เด็กหนุ่มใช้ใช้นิ้วบี่ที่หัวควยรัวๆ.... อูยยยยยยย.........จะ...................... คุณครับ เด็กหนุ่ม
สะดุ้งสุดตัว คะครับบบ คุณทำอะไรอยู่ครับ........... ผ.....ผม.............เอ่อ.............. เจ้าหน้าที่สามคน ช่วยกันหิ้วปีกเขาออกไป
ท่ามกลางสายตาของคนนับพัน......................

พ่อครับ ผมขอโทษ.........ฉาดดดดดดดดด หน้าเขาสะบัดไปตามแรง มันเจ็บบบบบบบบนะพ่อ ฉาดดดดดดดดดดด
"กูเจ็บ กูอาย อายยยยยยยยยย กว่ามึงหลายเท่า ไอ้เด็กเห้ย ไอ้กระเทย นี่รอบที่เท่าไรแล้ว มึงไม่เข็ด ไม่อายบ้างเลยหรอ
รอบที่แล้วก็งานเพาะกาย รอบนี้มางานมอเตอร์โชว์อีก นี่ถ้ามึงไม่ไช่ลูกกู มึงไปนอนในคุกนานแล้ว" ผมไม่ได้ตั้งใจ แล้วผมก็
ไม่ได้เป็น..... ฉาดดดดดดดดดด "กูรู้หมดแล้ว" รอบนี้แรงกว่าสองรอบแรก ตัวเขาเซไปชนกับกำแพง "มึงตั้งใจ มึงตั้งใจ
มึงตั้งใจ มึงตั้งใจ ไอ้วิปริด มึงตั้งใจ มึงตั้งใจ ไอ้วิปริด มึงตั้งใจ โว้ยยย" ผม.......ขอ.......โท........ คราวนี้ไม่ทันพูดจบ กำปั้น
ของพ่อพุ่งเข้าที่เบ้าตา ก่อนที่มันจะระดมเข้ามาอีกหลายหมัด ตัวเขากระเด็นล้มคะมำลงกับพื้น หัวของเขาพาดเข้ากับมุมโต๊ะ
โอ้ยยยยย พ่ออออครับบบ  ผมเจ็บบ เลือดค่อยๆไหลลงมา หน้าฝากด้านขวาแตก เป็นรอยยาว "พอแล้ว กูพอกับมึงแล้ว
มึงออกไปจากบ้านกู จะไม่อยู่บาร์เกย์ หรือจะไปทำห่าอะไรที่ไหนก็ไป อย่ามาให้กูต้องอับอายอีก" พ่อครับ ผ..ผม......ผ..จ
...จะ ไม...ไม่...ผม..ไม่....จะ...ไม่ทำ....พี่อ...ครับ...ผม...... "ไป ไป ไป ออกไป แค่พูด มึงยังพูดไม่รู้เรี่องเลย ไปไกลๆ
ตีนกู มึงไม่ไช่ลูกกู ไอ้วิปริด ออกไปปปปป เดี๋ยวนี้ ไอ้แว่นนนน ไป......"

อาเล็กใจดีจัง ไม่เหมือนพ่อ แม่งไม่เคยฟังอะไรเลย ดีนะได้อาเล็ก ไม่งั้นม่รู้จะไปอยู่ที่ไหน นี่เมียอาเล็กหรอวะ โห
โคตรจ้า ไม่กล้ามองเลย ก้นน้าใหญ่มาก สวย สวยมาก ซี้ดดด ก้นใหญ่ กระดกงอน นี่มันลูกพีชยักษ์ชัดๆ ยิ่งมองยิ่งเงี่ยน
ไม่ไม่ ทำแบบนี้ไม่ได้ นี่มันเมียอาเล็กนะ เราบอกกับตัวเองแล้วไง ว่าเราจะเลิกทำแบบนี้ อูยยยย น้าครับ อย่ามาไกล้ผม
อย่ามาคุยกับผม อย่ามามองผม ผมขอร้อง อย่าครับ ผมจะไม่ไหว สายตาน้าเวลามองผมมันยิ่งทำให้ผม แม่ง เหมือนหนี
เสือปะจรเข้ ทำไมมาเจอก้นในสเปกอยู่ที่นี่วะ น้าครับ แว่นไม่ไหวแล้วครับ ไปอยู่ไกลๆดีกว่า จะได้ไม่ทำอะไรบ้าๆอีก
ใช่มีกระท่อมเผ้าสวนเก่า อยู่ถัดไปอาจไกลไปนิดแต่ก็เงียบดี ดีแล้วไปอยู่คนเดียวทำแบบนี้ดีแล้ว สภาพที่นี่ก็ดี อาเล็กครับ
ช่วยติดแอร์ให้แว่นหน่อยได้ไหมครับ แล้วก็ เอ่อ....คือ....เอ่อ.... อาเล็กอยากบอกไคร ว่าผมอยู่ที่นี่นะครับ พ่อด้วย ผม...
.....คือ........เอ่อ.........ผม...........ผมอยากอยู่เงี่ยบๆ ผมก็อยากรู้ว่าถ้าผมหายไปเฉยๆ พ่อเขาจะตามหาผมไหม ผม....
.ผมขอ...........ว่าไม่ต้องบอกน้าด้วยนะครับ มีแค่ผมรู้กับอาเล็กก็พอ

เห้ย........... อาเล็กกับน้า ทำไมมาทำกันตรงนี้ เออเขาก็ทำในบ้านเขานี่หว่า แล้วจะเอาไงวะนี่ ลงไปตอนนี้ก็ไม่ได้
ซี้ดดดดดดดด น้าเมลหุ่นดีจริงๆ ขาวมาก อูยยยยยยยย ปวดควยไปหมดแล้วววว น้าครับ ก้นน้าทำไมสวยขนาดนี้ อูยยย
ยยย โอยยยยยยยย ท่านี้ เวลาน้าโก้งโค้งแบบนี้มันสวรรค์ชัดๆๆๆๆๆ ทำไมกูต้องมาติดเหง็กอยู่บนนี้ด้วยวะ ทำไมต้อง
มาเห็นอะไรแบบนี้ ไม่ไหวแล้วอูยยยยย ...... ว่าวแม่งเลยยยยยยยย ซี้ดดดดดดดด น้าครับบบบบบบบ ผมขอแตกใส่ก้นน้า
นะครับ อูยยยยยน้าครับ อย่าโก่งตูดแบบนั้นสิครับ ผมจะแตกเอานะน้า เเอาเข้าไปยิ่งโก่งสูงเข้าไปใหญ่.......... อูยยย...
...........อาเล็กก็กระแทกเอากระแทกเอา ไม่ยั้งเลย ซี้ดดดดดดด.................ซี้ดดดด........อาครับแบ่งหลานคนนี้กระแทก
บ้างสิครับ อูยยยยยเสียววววววโว้ยยยยยยยยยยยยยยยย

เงี่ยนๆๆๆๆๆๆๆๆ ทำยังไงจะได้ดูอีกวะ ตั้งแต่ดูของจริงวันนั้น หนังโป้แม่งกากไปเลย ดูของจริงเด็ดกว่าเยอะ
อยากดูทำไงดี ไปแอบส่องน้าก็อยู่ไกล ถ่ายมาก็ไม่ชัด หมู่นี้อาเล็กก็ไม่ค่อยกลับบ้านเลย เงินเหลือเท่าไร ทุ่มแม่งหมดตัว
นี่ละซื้อกล้องใหม่เลยดีกว่า วางตรงนี้ดีไหมนะ ไม่ได้ๆ ตรงนี้เวลาน้าเล่นโยคะ จะไม่เห็นก้น เอาไงดี อืม.......... มุมนี้ก็
แล้วกันดึกๆค่อยมาว่ากัน ลุ้นนนนนนน ว่ะ อูยยยยยยยยย น้าคร้าบบบบบบ เวลาเล่นโยคะนี้ สวยไปหมด ซี้ดดดดดดดดด
แว่นเงี่ยนครับน้า อูยยยยย ดูก้นนี่สิ นี่มันสวรค์ชันเจ็ด อูยยยยน้าครับ โก่งขึ้นอีกนิดๆๆๆ สวยมากครับน้าสวยมากกกกกกก

อ้าววววว เห้ยยยยยยยยยย เชี้ยยยยยยยยย......เชี้ยยยยยละ.........นี่มันพี่เลิช......นี่หว่า.............น้าเมลมีชู้หรอวะ.........
....... เสียงเบาจัง เร่งงงงงงงสุดเลย........... อ้าวเห้ย งง นี่มันไรวะ น้าคุยกับอาเล็กกกกกกกกกไป............นอนให้พี่เลิช
เลียหีไปด้วย..............งง...............นี่มันคือไร..............................เอ้อ..............อาเล็กรู้นี่หว่า..................งงว่ะ............
ลองย้อนฟังอีกรอบดีกว่า..............โหอาเล็กแม่งโคตรแนว............. สุดจริงว่ะอากู.....................ให้คนอื่นมาเย็ดเมียตัวเอง
................. แม่งแนวนี้มีจริงด้วยนึกว่ามีแต่ในเรืองเสียว.............. หูยยยยยยยย น้าเมลสุดจริงครับ ยิ่งดูยิ่งเงี่ยน น้าทั้งสวย
ทั้งเก่ง เก่งกว่าพวกนางเองหนังโป้อีก .................................. เสียววววว............... อูยยยยยยยยยย............กูจะมีโอกาศ
บ้างไหมวะนี่............ อิจฉาพี่เลิชว่ะ.............ซู้ดดดดดด......อูยยยยยย น้าครับบบบบบบ ...ซี้ดๆๆๆๆ.........ภาพน้าเมล
โก้งโค้งก้นสูงงงง ให้พี่เลิชนั่งยองๆๆๆกระแทกควยเข้าร่องแบบบบบแรงๆๆๆๆ จังหวะที่ขยับเปลี่ยนท่าไปมา มันดันหมุนมาเข้า
มุมกล้องพอดิบพอดี เต็มจอดีเหลือเกิน ก้นงอนๆๆๆๆขาวๆๆๆของน้า...ตอนนี้...มีลำควยผลุบเข้าออกๆๆๆๆๆ ซี้ดดดดดดดด.....
เงี่ยนนนนนนนน.....เงี่ยนนนนมาก........น้าครับขอแว่นบ้างงงง...........สิครับบบบบบ............ขอสักทีแว่นจะเป็นเด็กดีครับบบบบ
..........น้าเมลกับพี่เลิชลุกขึ้น มาหันหลังให้กล้อง พี่เลิชยกขาน้าเมลคล้องแขนไว้หนึ่งข้าง พอขยับเข้าที่แล้วพี่เลิชใส่ยับเลย
......อูยยยยยยก้นน้ากระเด้ง ไปมาตามแรงกระแทก.....แว่นเห็นแล้วกัดฟันกรอด ด้วยความรู้สึกที่ระคนกันแบบบบอกไม่ถูก...
.....ลุกขึ้นมามุมนี้ ......สวยยยยยยย สวยยยยมากกกกกก................แว่นจ่อตาไกล้จอจนแทบจะทะลุเข้าไปในจอ........
ก้นน้างามขนาดนี้.......แบบนี้แว่นจะทนไหวหรอครับ..................ซี้ดดดดดอ่าาาา แว่นแตกแล้วน้าเมล............

วันนี่ลองเอากล้องไปทิ้งไว้ที่เดิมดีกว่า เห็นน้าเข้าออกเข้าออก สงสัยอาเล็กจะกลับมาแล้ว เสียงอะไรวะ..................
. เอ้ยยยยยยยยยย น้าเมลเอา...........กับลุงดำด้วยหรอ............ โหน้าไม่น่าเลย............. ไอ้แก่นั้นหน้าแม่งอย่างทุเรศ แก่ก็แก่...
.............. เห้ย.......ไม่ใช่นี่หว่า น้าร้องให้ช่วยย ทำไงนี่วะ ลุงดำมันขืนใจน้านี่.............ต้องเข้าไปช่วย............... แต่จะช่วยยังไง
.................มันมีกระบองอันบะเร่อ.............. ทำไงดีวะ............ มีอาวุทอะไรบ้าง............นี่ไงเสียม...........เอานี่ละวะ......
...ต้องแอบเข้าไปตีหัวมัน..............เอ้าไปไหนแล้ว......นั้นลุงดำเดินกลับไปที่ป้อม..............แล้วน้าละ.........ไปต่อกันใน
ป้อมยามหรอ........เอรึว่าเขาเล๋นกัน............น้าเมลก็หายไปด้วย............เสียงนี้เมลร้องให้.........ไหนละ....ได้ยืนแต่เสียง
.....เอ่อ......นะ..........น้า..........ไม่สิเงียบไว้................ท่านี้มัน.....สวยมาก น้าครับ ก้นน้านี่มันสวยมากกกกก......ไม่ไหว.
..ไม่ไหวทนไม่ไหวแล้ววว...ขอจับนิดนึงแค่จับ........อย่าดิ้นสิ.....ทำไงดีวะ...ดันไว้ก่อน...กดไว้.....กดไว้ อย่าไห้น้าออกมาได้
............................................ถ้าน้าหลุดออกมาได้ตายแน่...........................น้าครับ....ซี้ดดดดหีน้าหอมเหลือเกินนนน.......
. เดี๋ยวแว่นจะล้างหีน้าให้เองครับ.......... อย่าดิ้นสิ....โธ่.............ทำไงดีวะ เอาผ้านี่ละดันๆๆๆๆเข้าไป.................น้าจะได้
ออกมาไม่ได้..............น้าครับอย่าร้องให้ผมไม่ได้ตั้งใจทำให้น้าเจ็บ......ตรงไหววะ...ต้องเอาเข้าตรงไหน.......นี่ไงน่าจะใช่
ตรงนี้แน่นนอน.........ดันเลย....เอาเลย...........ช้ากว่านี้อดแน่..............ซี้ดดดดดดดดด.......อูยยยยยยย เสียววววววว......
........ นี่หรอวะหอยของจริง ซี้ดดดดด อูยยยยยยยอุ่นนนนนมาก ร้อนไปหมดทั้งลำควย เสียวววววววว เสียวไปทั้งหัววว
อูยยยอูยยยย แตกแล้ววววววววววว ไม่ได้ ต้องต่ออีก ..................... ได้อีก ยังเอาได้อีก........... ไม่มีโอกาศ อีกแล้วววว
ววววววววว เอาต่อเลย...............ดี......ซี้ดดดดดดดดดี............อืมมมมเสียวววว............. ก้นน้าขาวสวยมาก ยิ่งได้จับ
แบบบนี้ มันเนียนนุ่มมือ......แตกแล้ววววแตกอีกแล้ววว...........ไม่ไม่ไม่ เอาอีก.....ต้องไม่หยุด อูยยยยย......ไม่อยาก
ให้เวลาตอนนี้หมดไปเลย ซี้ดดดดดดดดดดดดด อยากหยุดเวลาไว้ตรงนี้...... ก้นแบบนี้ก้นงามๆลูกนี้ อยากให้เป็นของผม...
... อยากให้เป็นของผมคนเดียว.......เสียวววววน้าครับ .........อย่าส่ายก้นสิ......โธ่............. ยิ่งส่ายแบบนี้ ยิ่งเสียวววววววววว
อักกกกกกกกกกกกอู้.............. เหี้ยกูทำอะไรลงไปวะ น้าเขาจะรู้ไหมวะว่าเป็นกู แต่ตะกี้เขาเรียกเป็นลุงดำ เขาน่าจะคิดว่า
ลุงดำย้อนกลับมา ทำไงดีวะ ซุ่มละกัน..............อยู่แต่ในบ้านนี่ละ..............

อาเล็กหายไปไหนนะ ไม่กลับมาบ้านเลย แปลกจัง เงี่ยนจัง.................ชักว่าวก็ไม่หายเงี่ยนเป็นอะไรวะกู............
.........ตั้งแต่ที่ทำกับน้าวันนั้น ................ยิ่งเงี่ยน................ยิ่งดูรูปน้ายิ่งโคตรเงี่ยน..............พักไว้ก่อนดีกว่าเรี่องดูรูปน้านี่
.....................ไม่ไหวชักจนแสบควยไปหมดแล้วยังไม่หายอยากเลย .........เป็นไรวะกู..... วันนี้พี่เลิชมา มีเย็ดแน่นอน
ไหนๆๆๆๆ อยู่ตรงห้องไหน รอบนี้ 

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kaithai

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

savana911

bossbellbest

nujane_dude

นายแว่นนี่โรคจิตมากนะ สุดๆไปเลย มุมมองนายแว่น

nowhereman

แล้วเราก็ได้อ่านเรื่องฝั่งนายแว่น  น่าสงสารอยู่นะ เมลน่ารัก ขนาดนั้น ใครจะไปอดใจไหว

Phoowadol

ทีแรกนึกว่าจะเป็น เหตุการณ์ ต่อเนื่อง กับท่านวิค เสียอีก. กลับกลายเป็นย้อนเหตุการณ์ กับเลิซ และลุงดำ กับชายปริศนา ในโรงรถ(นายแว่น)   อืม แต่ว่าเรามาดูสนมุม มองของ นายแว่นแบบนี้ ก็น่าจะดีนะ อาจจะสื่ออะไร ออกมาให้ได้เห็น แบบใหม่ๆ ก็ได้. เนาะ

สมปอง บุญ

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
ย้อนอดีตเปลี่ยนมุมมอง แต่ก็ยีงน่าติดตามเช่นเดิม...

swss2511

แว่นเจอความต้องการที่แท้จริงแต่บอกใครไม่ได้

asdw

olemantu

แว่นที่จิตไม่ปกติกคงเป็นเพราะเหตุการณ์หลาย ๆ อย่างที่สำคัญได้เชื้อพันธุ์มาจากพ่อด้วยแน่นอน