ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #36

เริ่มโดย poongpong, ธันวาคม 21, 2018, 07:20:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Superpie Pie

jacksanova.chaimanee

หรือฟินอยากให้หึงถึงทำแบบนี

Slave

ตกลงยังไงนะ กะนายกบนี่. สงสัยจัง

Mafee CHick

cornnae

ตามมาลุ้นต่อว่าจะได้ไก่ด้วยมั้ย ส่วนเรื่องกบมีอะไรเนี่ย

สถาพร

หึงฟินล่ะสิ ภาวนาอย่าให้กบมีอะไรกับฟินเลย

Aekrat Sitthikul

มารอลุ้นว่าจะสวิงกับคู่ไก่รึป่าว

gungun.khondee

กลับมาแล้ว เล่นกับบีและเพื่อนต่อเลย รอเรื่องราวต่อไป

therasak

สรุปว่าหึงฟิน รักบี จะมีไก่เพิ่มอีกคนว่างั้น  มักมากนะ

civil2

ทำไมรู้สึกไม่อยากให้กบได้ใครเลยยย >< ลุ้น ฟินอย่าเลยนะ อย่าทำกับกบนะ

Sdddss

แรดเงียบซะด้วย

ไก่น่าจิโดนนะ

anna123

ยาวๆเลยครับ สงสัยได้สวิงแน่ๆ

kriangbaac

บีนี่เมาแล้วเป็นอย่างนี้ทุกที ส่วนฟินน่าจะแค่ยั่วนะผมว่าคงอยากให้หึงเพราะเห็นอยู่กับบี

สายลม แห่งความหนาว

อยากให้มีคู่ร่วมหลายๆคู่ มันดี

ชัยวัฒน์ แสนสุขใจ

นึกว่าจะได้เอาอดเลยพระเอกเรา อิอิ