ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #36

เริ่มโดย poongpong, ธันวาคม 21, 2018, 07:20:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BlackWaltz BlackWaltz

อย่าบอกนะว่าฟินมีอะไรกีบกบแล้ว
บีก็ไปดูหนังกับกบด้วยนินะ​  ซับซ้อน​แฮะ

Phoowadol

ร้ายกาจ จริงเชียว พระเอกของเรา นี่ ท่านพี่ กะจะโชว์ หนังสดให้ น้องไก่ ดู เลยเหรอครับ
ฮั่นแหน่ ::HeyHey:: รู้นะ ว่า พี่คิดอะไร อยู่. แต่ดูไปแล้ว ไก่สาวสวยหุ่นแซป. คนนี้ ไม่ง่ายนะ ผมว่า. แต่ยังไงๆ ผมก็แอบเชียร์. ให้พี่ จีบติดนะ จะได้เพิ่ม สาวใน คอเลคชั่น อีกคนไง. อิอิ ::Pull::

tarapong

ผมอ่านแล้วงงๆนิดหน่อย แต่ก็ยังห่วงฟินอยู่นะขอบคุณ​ครับ

นายแม้ว ณดอยหลวง

kissez2006

อยากให้สวิงกับคู่ไก่จังเลยครับ

kurokobk

เรื่องกำลังเข้มข้น อยากอ่านต่อ

paisan

jeditay

สุดกันหมดทุกคนเลยสงสัยต้องย้อนไปอ่านตั้งแต่ตอน1แระ

pp1659

พระเอกเรา จะเอาไก่อีกคนแล้ว ยังหวงฟินะอีก

mewzira

ไอ้กบยังมาวนเวียนในเรื่องให้เสียอารมณ์ หรือจะต้องเสียใครไปให้มันไหมนะ อย่านะขอล่ะ 555

แมว69

จริง จริงแล้ว พี่เราตัดสินใจไม่ได้ หวงคนนี้ หึงคนโน้น เป็นห่วงอีกคน กบแค่เป็นตัวประกอบของสาว สาวทั้งสอง ที่จะกระตุ้นในพี่เราตัดสินใจ

akine

::WooWoo:: พี่จ๋า นุ้งฟินจะเสร็จกบมั้ยอะ กลัวใจเหลือเกิน แล้วพี่จะพานุ้งบีสวิงมั้ยอะตุ้มๆต่อมๆอะ ลุ้นจนจะขาดใจแล้วพี่ อย่าหายไปนานนะคร้าบบน้องขอร้อง

Sunday Jiraphat

ninja699

สมปอง บุญ