ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takashi] Yume no owari | When The Dream End [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ธันวาคม 22, 2018, 08:04:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oilza12120

สุดยอดไปเลย ถ้ามียังงี้มั้งคงดีี

santi.jitpichitchai

อ่านแล้วนึกถึงวันที่ได้แฟนครั้งแรกตอนเรียนมหาลัยเลยครับ  กำลังติวหนังสือกันแบบนี้เลย

thaiboss

แสดงให้เห็นว่า เวลาผ่านไปแล้วไม่เคยที่จะกลับมา ดั่งสายน้ำที่ไหลผ่านไปแล้วผ่านไปตลอดกาล

Thanagrid

gojira

ฝันหรือย้อนเวลากันแน่เนี้ยต้องอ่านต่อถึงรู้ ขอบคุณที่แปลครับผม ::Thankyou::

nut2000

เป็นเรื่อที่อ่านเเล้วนึกถึงตัวเองมากๆเเบบอยากย้อนกลับ
ไป

Theemotionof

หวังว่าจะไม่ใช่ฝันลมๆแล้งๆของพระเอกนะ

เป็นเนื้อเรื่องที่เจ๋งมากครับ ถ้าพระเอกมันย้อนเวลาไปแก้ไขอะไรแบบนี้ได้จริงๆอ่านะ ::HoHo::

โอ้ยย จบแบบให้คิดต่อสไตล์หนังญปจ๋าเลย ชอบมากครับเรื่องนี้

eiaws

พระเอกย้อนเวลากลับมาเพื่อกินตับซินะ

ไม่ใช่ย้อนเวลาแต่ต่างคนต่างฝันว่าได้กัน แล้วสุดท้ายก็มาต่อในโลกแห่งความเป็นจริง ฟินสองต่อเลยครับ

วุฒิการ เดชบุรัมย์

อันนี้ไม่ฝันก็เพ้อล่ะมั้งครับ ถ้าสุดท้ายแล้วจบแบบแฮปปี้เอนดิ้งก็คงจะดี ตื่นจากความฝันแล้วได้แก้ใขสิ่งที่ทำผิดพลาดไปไหนวันนั้น ::Foo::

punpun180

อันนี้แนววนลูปย้อนเวลา หรือฝันครับเนี่ย อยากอ่านย้อนกลับไปก่อนน่านี้เลยครับว่าแยกกันยังไง เดี่ยวอ่านจบมาeditต่อนะครับ

Editฝันสินะเค้าเขียนข้างบนแล้วยังไม่เชื่ออีก แต่ฝันจะเป็นจริงแล้วสินะๆ

Metaios

koper2sunfad

ย้อนกลับไปได้ด้วยอิจฉาโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย  ::Angry:: ::Angry::

ฉากจบแอบมีดราม่านิดๆ ยังกับเรื่อง your name เลย

microsd

zero21

โห อยากมีโอกาสแก้ตัวแบบนี้บ้างเหมือนกันอ่ะ อดีตจะไม่ยอมปล่อยเธอไปเลยจะบอกกับเธออีกครั้ง

โห อ่านแล้ว อารมณ์ไม่ขึ้นแฮะ เพราะมัวแต่ซึ้งอยู่  ::Glad::
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

นายไข่ย้อย

ถ้าได้ย้อนเวลากลับไปได้ก๋คงดีสินะ จะได้แก้อะไรที่พลาดหลายอย่างในชีวิต  ::NoNo::
อิอิอิ