ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takashi] Yume no owari | When The Dream End [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ธันวาคม 22, 2018, 08:04:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keatmano

ย้อนเวลากลับมาเพื่อสานต่อสัมพันธ์ ... คงไม่จบที่ตื่นขึ้นมาจากความฝันนะ  ::HoHo::

ฝันจริง ๆ แต่ก็เอาอดีตมาบรรจบกับปัจจุบันจนได้ ... ดีจริง ๆ

Cake'Z

ขอหาอะไรฮีลลิ่งหน่อย ชีวิตต้องการความหวาานนนน

บร๊ะ! มันน่าจะมี Reactionต่ออีกสักสองหน้านะเนี่ย  ::Snap::

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ฝันว่าได้มีอะไรกับคนที่เรารัก มันก็ทำให้รู้สึกมีความสุขดีเนอะ แบบว่าไม่อยากจะตื่นจากความฝันเลย.....เฮ้อ!
ตอนตื่นขึ้นมาจะเป็นอย่างไรนะ....????

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ ธันวาคม 24, 2018, 10:43:04 ก่อนเที่ยง
ฝันว่าได้มีอะไรกับคนที่เรารัก มันก็ทำให้รู้สึกมีความสุขดีเนอะ แบบว่าไม่อยากจะตื่นจากความฝันเลย.....เฮ้อ!
ตอนตื่นขึ้นมาจะเป็นอย่างไรนะ....????
ดีจังเลย....นี่น่าจะเป็นฝันบอกเหตุว่าจะได้กลับมาครองรักกันอีก เพราะต่างก็ยังมีใจรักกันอยู่ทั้งสองคน

ohm2999

chocolaze

::Glad:: ::ChuChu::ย้อนเวลาหารักป่ะเนี้ย ขอให้จบแบบแฮบปี้ด้วยเหอะ

CoolNook Thangsakul

หน้าต่อไป ไม่ใช่ว่าพระเอกตื่นจากฝันนะ

tiwlytwin2

คงไม่มีอะไรหักมุมใช้ไหม ใช่ไหมๆ แฮปปี้เอนดิ้งใช้ไหมเนี่ย

Boran Mark

เป็นความฝันที่อยากจะจมอยู่กับมัน แบบไม่อยากตื่นอะนะ

Ke2l3e2oS

คิดถึงจนเก็บไปฝันเลยวุ่ย

อือหือ ตอนจบนี่มัน ต่างคนต่างย้อนไปสินะ

คนทางผ่าน

อยากย้อนเวลากลับทั้งจัง
///// After read /////
ฝันนี้ที่เป็นจริง อิจฉาๆ จัดต่อความเป็นจริง

tazasss01

พระเอกฝันไปหรือป่าวน่ะ

::Thinking::  ::Thinking::

ท่าทางจะกลายเป็นฝันที่เป็นจริงสิน่ะ

Pattarapol Teng

เห็นว่าได้ฮีลตับปมหนิรีบแว๊บมาอ่านเลย

ว่าด้วยเรื่องลายเส้นผมคุ้นแปลกๆจากอาจารย์หลายๆงานเลยครับ

แต่โดยรวมนางเอกดีงามมากรุกขนาดนี้55 หยุดม่ายอยู่

tantan123

อ่านแค่เริ่มต้นก็รู้สึกถึงความรักแล้วค้าบ​ ต้องสนุกแน่ๆเลย

จบแบบแฮปปี้มากก

Narongchai Bonson

ถ้ายอนเวลากลับไปได้ผมคงจะเลิกกับแฟน