ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takashi] Yume no owari | When The Dream End [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ธันวาคม 22, 2018, 08:04:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เพชร พฤกษกุลทล

แบบนี้ฝันดีแน่ แต่จะดีกว่านี้ถ้าเป็นจริงด้วย

กฤษณะ ปานกัณฑ์

แบบฉบับนิยายจีนเลย ย้อนเวลามาแก้ไขอดีต หรือตัวเอกตอนต้นมันตายไปแล้วหว่า

ฝันเชื่อมถึงกันรึเนี้ย

acidlolicon

อยากย้อนเวลา ไปสมัยเรียนเหมือนกัน

จบดีด้วยซึ่งเลย

FFXCY

จู่ๆ ก็วาปกลับไปมอปลายเฉยเลยแฮะ

วานิลลาเยี่ยงยั่วเนม อิอิ เป็นเรื่องที่ดีนะ เนี่ยครึ่งหลังเป้นของฝ่ายหญิง คุคุ

Nattapit Arsirawatvanit

ก่อนเม้นนี่เสี่ยงมาก เสี่ยงตับพัง

garmon

มีโอกาสได้แก้อดีตก็อยากทำมั้งจัง

bigboy001

จะมาจากอนาคต หรือ อดีต ก็ต้องเชื่อมั่นว่าปปัจจุบันได้ทำในสิ่งที่ถูกต้องและดีที่สุดแล้ว จะเป็นอะไรยังไงแล้วแต่เลย... ::Thinking::

glaciar

อยากจะเรียกแฟนเก่ากลับมาปี้ให้หมดทุกคน ต้อนรับปีใหม่จริ๊งๆ  ::Evil::

peerapon998

::Hunger:: ::Hunger::น่าติดตามครับ ขออ่านต่อเลยนะครับ

gunflow

ทำไมมันรู้สึกฟินจัง นึงถึงสมัยนั้นเบยอะ ><

นมนางเอกใหญ่กะลังดีเบย

ขอให้ไม่ใช่ความฝันเด้อ

ทำไมเหมือนน้ำตาจะไหลกับคำว่า ชั้นเชื่อในตัวนาย นายจะยังอยู่ห้องเดิมที่เราสองคนอยู่ด้วยกันมั้ย

Gloria

nuttavat.job

ถ้าเป็นฝันก็คงนอนเต็มอิ่ม แต่ถ้าย้อนเวลาจริงๆก็น่าจะจัดกันยาว

penguinzz

ถ้า​ฝัน​แบบ​นี้​ผม​คง​จะ​ไม่​อยาก​จะ​ตื่น​อีก​ตลอด​ไป​

EDITED : ดี​จัง​เลย​ยยยยย​ เป็น​เรื่อง​ที่​ฟีลกู๊ดมาก​ เหมือน​จะ​ฝันถึงกัน​และกัน​  ::JubuJubu::

Gunitle

จะเศร้าหรือจะฟินดี ไม่รู้ว่าเรื่องที่เจอนี่ฝันหรือเรื่องจริงแต่ขอให้จบแบบสวยๆด่วยเถอะครับ5555 นางเอกน่ารักดี ขอบคุณมากครับผมท่านเมโลดี้

Gunitle

จบได้สวยยย 55555  แบบทิ้งไว้ให้ฟินกันเองง ชอบๆแบนนี้ครับ55555 ขอบคุณมากนะครับผมมม