ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takashi] Yume no owari | When The Dream End [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ธันวาคม 22, 2018, 08:04:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jachal

เพื่อนสาวมาอ่อยถึงห้องแบบนี้ จัดเต็มไปเลย

สุดท้ายเป็นความฝันที่กลายเป็นจริง

fu.soo

อยากย้อนเวลาได้จังเลยอิจฉา ::Touchy::
ผิดคาดเหอะ ฝันแบบเดียวกัน และกำลังจะเจอกัน ::Evil::

♧ §têvêιηώ ♧

จากชื่อเรื่องภาษาอังกฤษนี่ทำให้คิดได้ 2 ทางเลยนะครับว่าเมื่อฝันจบแล้วจะเป็นไงต่อ

pigsan

ได้แต่หวัง ว่ามันจะไม่ใช่แค่ฝันเปียก

ขอให้สมหวัง

kitsana_dm

ฝันซะเหมือนจริงเลย เดี๋ยวเราฝันถึงคนเก่าๆ บ้างดีกว่า

suttipong boonpratuang1

PaulA

หุ่นซ่อนรูปสุดๆเลยผญ ตอนถอดกับใส่คนละแบบเลยครับ

ไหงกลายเป็นฝัน อยากให้มีภาคต่อครับ

timeai

นี่เป็นความฝันหรือความจริงกันแน่นะครับ ลุ้นตามครับท่าน

akasaboy

เหมือนย้อนเวลา กลับไปแก้ไขอดีตแน่ ๆ เลย ตื่นมาก็คงคิดว่าฝันไป
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

bpbpbp

ดูแล้วน่าจะจบสวยมั้งถ้าพระเอกไม่เพ้อก็ดี

neverock

ชอบมมากเลยครับลายเส้นแบบนี้แปลอ่านได้อารมฟืนสุดๆ

ขอบคุณที่แปลให้ได้อ่านครับ

PingPingNARAK

siwapeeza

เป็นผมถ้าย้อนกลับไปได้ก็ไม่ปล่อยไว้แน่นอนครับบ

xsoulkung123

เพื่อนสาวสมัยเด็กของไอ้หนุ่มนี่สวยสุดน่ารัก สงสัยไอ้หนุ่มนี่จะหลงรักเพื่อนแน่ๆเลย
คิดไปคิดมา ได้กลับมาเจอเพื่อนสาวสมัยก่อนอีก ย้อนกลับมาแบบนี้
ไอ้หนุ่มนี่จะพลาด ที่จะทำเสียวกับคนที่รักหรอ ต้องจัดให้หายคิดถึง
และเพื่อนสาวคนนี้น่าจะชอบไอ้หนุ่มนี่ด้วย
::WowWow::