ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR48] คุณไข่ ตอนที่4

เริ่มโดย เจตภูติ, ธันวาคม 25, 2018, 01:43:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นาสตา

ว่าเเล้วอรต้องเสร็จอาร์ท.ว่าเเต่อาร์ทมันจะเอาคนที่รู้สึกดีกับน้องมันทุกคนเลยเหรอ

systemtae

Naratt

::YehYeh::
สงสัยงานนี้ พี่อาร์ทจะเหมาหมด
ไม่เหลือให้น้องบ้างเลย

::Hunger::

akizuki

สาวๆ เสร็จทั้งแก๊งแน่ๆ งานนี้ เล่นแบล็คเมล์ทีละคนเลย

jachal

Paragraph<BB>

คุณไข่ไม่หึงเลยอ่อเนี่ย นึกว่าจะหึงซักหน่อย

รพินทร์ ไพรวัลย์

อื้อหือ....นายอาร์ทนี่ร้ายจริงๆ  แล้วแบบนี้น้องเนยจะรอดมั้ยเนี่ย หรือจะโดนด้วยอีกคน

tp3660

เงาปริศนาคือนายอาร์ทเหรอ นายนี่ร้ายจริงๆ

097898117

น่าจะพี่อาร์ทไปเห็นอาร์มกับอรเลยขู่จะแบล็กเมย์อรรึเปล่านะ

gusjung111

จะโดนหมดทั้ง3คนเลยหรือเปล่านะ

Craft lslot

นึกว่าใคร พี่อาทนี่เอง อรไปพลาดตอนไหนกัน

peddo

ผมเดาว่ามันต้องซับซ้อนกว่านั้น เช่น อรแอบแซบกับอาร์ม อาร์ทแอบเห็น แบลคเมลอีกต่อ และขณะที่อาร์ท อร และคุณไข่ออกไปนอกห้อง อาร์มก็แอบมีไรกะเนย ตอนหลังอาร์ทรวบหมด เอ ซับซ้อน​พอหรือยังน้า 555 แล้วแต่ท่านผู้แต่งเลยนะครับ เดาเอามันเฉยๆ ขอบคุณ​ครับ​

manoch paoplook

พี่อาร์ทไม่ธรรมดา ร้ายกาจมาก

sgsg tyujvbfn

พี่อาร์ทฟาดทั้งกลุ่มเลยมั้งง

Kamonpot Kupasert