ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกิดขึ้นได้ไง 5

เริ่มโดย Kolo Olo, ธันวาคม 28, 2018, 09:39:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากถามตรงๆว่า เชื่อมั้ยว่าเรื่องที่เขียนคือเรื่องจริง

เชื่อ 100%
ค่อนข้างเชื่อ 80%
ไม่ค่อยเชื่อ 20%
ไม่เชื่อเลย 0%

nowhereman

ห้องน้ำสวย บรรยากาศน่าจะเป็นใจ ตอนนี้จะได้สนุกกับกี๊ไหมเนะ

juheshas hiskon

jaster ja

อดเปรี้ยวไว้กินหวานดีกว่าครับอย่าพึ่งไปมีอะไรกับน้องเลยแฟนรู้จะอดมีแฟนดีๆเลยนะ เสียดาย

procha

เราว่าเน นายมันอ่อนไปแร้วนะ โอกาสมีตลอดแต่ไม่แสวงหาเลย สุภาพเกินไป รับประกันเพื่อนธี แทงหลังแน่ๆ  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ตอนนี้ พวกหักเลี่ยมโหด มี 2 คนแย้ว นัทกับธี์ ระวังด้วยน๊ะ ::GiveMe::

delta941

รอบนี้จะได้ไหมนะ 555 อยู่กันสองต่อสองแล้ว

ขอบคุณมากครับ

aum691

สงสัยจะได้เอามิ้ลก่อนกี้

นิด หน่อย

ถ้าเป็นหนูนะ พี่เสร็จหนูแน่ อิอิ

มโน สกลนคร

ว่านะก่อนจะได้กี๊ เนนี่ท่าทางน่าจะได้มิ้ลก่อน
ติดตามๆ/ขอบคุณค้า

shotti

ได้เปิดซิงกี้ก่อน รึจัดมิ้ลก่อนนะ

number6

ก็ยังคงสงสัยว่าคู่นี้เมื่อไหร่จะได้กัน นานมากๆก็ยังไม่มีวี่แววซักที หรือว่าจะลงเอยกันตอนจบทีเดียวนะ

divadevil

งานสวิงก็มา แถมเป็นฝรั่งเสียด้วย ยาวใหญ่งานนี้เห็นแล้วไม่เงี่ยนคงไม่ได้แล้ว

ผู้เฒ่าเซราะกราว

มาอยู่ด้วยกันสองคนแบบนี้ กี๊จะยอมให้ซั่มไหมนะ....อิอิ

pssbr

ลุ้นน้องกี้มาก เมื่อไหร่จะโดนจัดซะที หรือจะโดนคนอื่นจัดก่อนหรือเปล่า

gemini

จะคนดีเกินไปละ งี้เมื่อไหร่จะสำเร็จเนี่ย

BSZ

คืนนี้ต้องได้แล้วนะอยู่แค่2คน