ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกิดขึ้นได้ไง 5

เริ่มโดย Kolo Olo, ธันวาคม 28, 2018, 09:39:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากถามตรงๆว่า เชื่อมั้ยว่าเรื่องที่เขียนคือเรื่องจริง

เชื่อ 100%
ค่อนข้างเชื่อ 80%
ไม่ค่อยเชื่อ 20%
ไม่เชื่อเลย 0%

niceanglev

ตอนเช้าปล่อยผ่านไปได้ไง อารมณ์ได้ขนาดนั้นแล้ว เป็นผมนะไม่รอดแน่นอน

สมชาย.รัต1

ขอบคุณมากครับ  ลุ้นมาหลายตอนละคืนนี้จะได่ไหมน๊อ  

jackle

จะได้กันตอนไหนเนี่ย คงไม่โดนคนอื่นเปิดซิงนะ

shuya

aekoppo7a oppo

ขอให้โดนอย่างน้อย 2 รอบนะกี้

inputpy

ตอนนี้ยัฃไม่น่าได้จัดแน่ๆ รอลุ้นตอนหน้า

Deep Sea

กี้รอดมาหลายตอนเเล้วนะอิอิ

mailme

กี้ต้องโดนแล้วหละรอบนี้

mtl777

ลุ้นสวิงกิ้งระหว่างธี เน และมิ้ล คงสนุกมาก ว่าแต่เมื่อไหร่จะได้เปิดซิงกี๊ซะที

aedza4142

por774

งานนี้มีสวิงชัว  แต่น้องกี้ล่ะต้องลุ้น

number14

กี้ต้องโดนแล้วแหละ ไม่รอดดด

longpipo

น่าจะได้บ้างล่ะนัคราวนี้ 2 ต่อ 2 ด้วย

Damusan

::Hunger::หิวมากๆ มาต่อเร็วครับ ติดตามมาตั้งแต่เว็บโน้นแล้วครับ

boyba212

อ่านแล้วลุ้นติดตามตลอดเลยครับผมว่าผมชอบนะแนวนี้รอตอนต่อไปเลยครับ