ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt4

เริ่มโดย nato87, มกราคม 02, 2019, 07:20:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

holovelove

หลายตอนผ่านมา อ่านสนุกมากขึ้นครับ คงเป็นเพราะตัวละครมากขึ้น การแก้ปมปีญหามากขึ้นมีการตัดไปมาทำให้เข้าใจง่ายขึ้นมากเลยครับ FC   นะครับ
เหงาๆ

ssaa3112

อาเร็มลุงพลคนต่อไปจะเป็นใครนะ แล้วเมื่อไรจะถึงคิวครูเบสท์สักที

SSPor

จะโดนเจอมั้ยหละนั้น แต่ลุ้นให้มีฉากกับคนอื่นบ้างก็ดีนะครับ ตื่นเต้นดี  ::Shy::

anigkanjana

barney

น้องอีฟ เมียคนต่อไปแน่เลยครับ ฝันขนาดนี้แล้ว

wtanongsak

tetete

อ่านๆไปพี่กรก็น่าสงสารนะ โดนตาลุงแย่งสาวๆไปหมดเลย

kapook6336

มาเป็นของขวัญปีใหม่พอดีเลย ยังไงก็รีบเฉลยวิธีช่วยหมอพลอย แต่น่าจะให้หมอพลอยเสร็จเจ้าบอยก็ดีนะ ตื่นเต้นดี

อัศวิน รัตนแก้ว

สวัสดีปีใหม่ครับ ดีครับ อยากให้หมอพลอยได้กับลุงครับ สงสารลุง รักมาตั้ง 2 ชาติภพ.

maitree_kongton

อยากรู้นักว่าสาวๆคนใหม่ที่เริ่มเข้ามาวนเวียนกับชีวิตลุงพลใครจะโดนเป็นคนแรก

นาสตา

สวัสดีปีใหม่ครับไรท..สงสัยอีฟคือเมียคนต่อไปของลุงพลใช่ไมเนี่ย555

จรัญ บุญชู

ไอ้ลอยคงจะเป็นจุดพลิกผันของชีวิตหมอพลอย เพราะเริ่มมีการกล่าวถึง

ขอนลอย บักเคียบ

Qtaro Qtaro

หายไปนานเลยนะครับลุงชุมพล กลับมาใหม่ปี62ความหื่นคงเส้นคงวาเหมือนเดิมครับ