ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt4

เริ่มโดย nato87, มกราคม 02, 2019, 07:20:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

morekung

หายไปนานสมกับการรอค่อย ทั้งตื่นเต้นทั้งเสียว

วรพงษ์ ศร

Northstar Rta

งานนี้ทั้งนาถและใบเฟริน์ ช่วยกันจัดการลุงพล แล้วโดนัทจะเฉยได้ไหม

nulongya

สวัสดีปีใหม่ครับ
กลับมาให้ได้ติดตามกันต่อ
กับฮาเร็มของตาลุงพล
คนขยันเอา ... ฮุฮุ

Achita Sanitpon

::Angry:: ::Angry:: เกือบโดนเจอแล้วไหมหล่ะ ลุงพลนี่ไม่รอบคอบเลย

pp1659

หายไปนานเลยครับ เมียคนต่อไปของลุงพล น่าจะเป็นอีฟ อยากรู้ว่าลุงพลจะช่วยหมอพลอยยังไงครับ

taksinzaa

ของขวัญปีใหม่เลยครับ  

สุขภาพแข็งแรง  รวยๆครับ

nmiint

singkanong

หายไปนานแต่ก็กลับมาแถมยังมีของขวัญมาให้ฉลองปีใหม่กันเลยลุงแกก็มาแบบจัดหนัก Happy New Year ครับท่านผู้แต่งหวังว่าปีใหม่แล้วคงไม่ห่างหายไปนานอีกแล้วนะครับ ตอนนี้ลุ้นมากว่าลุงแกจะช่วยหมอยพลอยได้ยังไง และลุ้นว่าน้องทรายจะเสร็จลุงพลอีท่าไหนเดาไม่ออกเลยแห่ะๆ ขอบคุณครับ

ลิตเติ้ล ปรื๊น ผู้น่ารัก

ลุงพล สุดยอด สงสัย ต้องมีฟ้าเกลืองมกัน แน่ๆ

ว่าแต่ลุงพลยังไม่ไป ซ้ำ สาวอุ เลยนะจากที่ สังเกตุ

Debaker Singlek

ใครจะเป็นคนโดนน้ำแรกของปีใหม่นะ แล้วไอ้ลอยจะมามีส่วนเกี่ยวข้องกับการช่วยหมอพลอยของลุงพลได้อย่างไงหว่า คิดหนัก

navy868

เรื่องสาวๆอื่นยังไม่หนักใจเท่าเรื่องหมอพลอย ลุงแกจะช่วยยังไง... ::Thinking::

สมปอง บุญ

งานนี้ลุงพล จะหาทางออกยังไงครับ หรือจะเลือกแค่น้องนาถลดาเท่านั้น

jchaiwut

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อืมมม....นายวิทยาถูกไอ้ลอยหักหลังแบบนี้นี่เอง  ว่าแต่ไอ้ลอยจะทำอย่างไรนะเมื่อถูกนายหัวภูชิตหักหลังตัวเองบ้าง...???  น้องอีฟฝันว่างูตัวใหญ่ทั้งรัดทั้งกัดแบบนี้ได้ผัวแน่ๆเลย แต่คงจะไม่ใช่พี่กรล่ะมั้ง....หึหึ คงจะเป็นลุงพลมากกว่า