ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #39

เริ่มโดย poongpong, มกราคม 03, 2019, 05:34:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ninetin Tinnakorn

บีน่าจะรู้นะว่ากบไม่ได้สนใจ แต่ก็ยังเล่นด้วย พระเอกของเราจะได้ลงเอยกะใคร อยากให้ได้ไก่เพิ่มอีกสักคนคงมันดี

panax

ไก่ต้องเริ่มเข้าวงโคจรเสียวแล้วละครับ อิอิ
อ้อๆ อยากฟังเรื่องฟินโดนเพื่อนทอมรุมด้วยนะครับ จะเสียวกันขนาดไหนน้อ เมาๆแบบนั้น

savana911

รู้สึกว่าการประคับประคองความสัมพันธ์ทั้งสี่คนนี่เริ่มยากขึ้นนะครับ ไหนจะมีมาเพิ่มอีกไหวไหมครับ

tjnet

whizper

อีกไม่นานคงจะได้เด็ดปีกน้องไก่แน่ๆ

Anawat Sirirattanapaitoon

ชุดบีนี่น่าจัดมากเลยครับ สงสัยเสร็จนายกบแน่เลย

porchai

ขอบคุณครับ
น่าอิจฉาจริงๆเมื่อไหร่จะจัดการเด็ดปีกไก่เสียอีกคน 

Jungle

จะได้กินไก่ไหมฮ่ะ รอลุ้นอยู่

txxt30

โอ้ว...ชุดของบีชวนเสียวสุดๆ ไปเลย

windy007

ยังสงสัยอยู่ว่าท้ายสุด กบจะจบแบบไหน

boon66

เรื่องเริ่มขมวดไปเรื่อยๆแล้ว
นายกบจะเอายังไงกับบีและฟิต
จะมีไก่เข้าร่วมฮาเร็มไหม
สุดท้ายใครจะคู่กับใคร

kriangbaac

ถ้าเจอไก่อีกทีนี่ไม่รอดแน่แต่น่าลุ้นบีกับกบมากกว่า ส่วนฟินนี่ยังไงอยู่นะว่าจะไม่สนใจอต่แอบมีอารม

champsigma

บีทำตัวแม่เซ็ง เดียวได้โดนมอมเหล้า สวิงอีกแน่เลย 555

sbfreedom

อีกหน่อยกบมันคงเลือกได้แน่ๆ

boom00

ทอมมันจะชิงยาง ไปทั้วสองคนไม่นี้งานนี้