ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #39

เริ่มโดย poongpong, มกราคม 03, 2019, 05:34:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

veget

เมื่อไหร่จะได้จัดกับไก่นะ เเล้วเรื่องฟินเป็นอย่างไร น่าติดตามมาก เมื่อไหร่ไอกบจะไปซะที กลัวฟินใจอ่อนจัง

Varawuth000 Jida

ตกลงเจ้ากบนี้มันจะเอาทั้ง2เลยใช่ไหม

lit260499

สรุปบีจะมากับฟินหรือเปล่านะ

♤judas♤

ท่าทางบีน่าจะอึดอัดกับกบมากเลย..บีน่าจะต้องทำไรสักอย่างนะ

Danai Tee

คุณพี่เขียนได้หื่นร้ายกาจมาก ได้อารมณ์สุดๆ ไม่เยิ่นเย้อ ยอมรับเลย

Yuuya

ผมหวังให้กบจะแห้วนะ 5555
ลุ้นไก่กันต่อไป เมื่อไรจะได้ซักที 555

MyWaYz

ดูชุดแล้ว อะหือออ กลืนน้ำลายดังๆเลยครับ 

kenwin

เจอกันครั้งหน้า ไก่คงไม่รอดมือแน่

maxzio

sirasit khamsom

ลุ้นกบหล่ะคราวนี้จำทำสำเร็จมั้ย

Kacey Chase

ชอบยัวนะ   แต่ไอ้กบโผล่มาทีไรนี่ ไม่ชอบใจเลยแหะ   >=/

jabrant

บีนี่ สรุปจะเอายังไงนิ แต่ไก่มีโดนแน่ๆ  ::DookDig:: ::DookDig::

Northsouce North

กบจะได้ฟินก่อน หรือพระเอกจะได้ไก่ก่อนหว่า

upperbound

น่าอิจฉาเหมือนกันนะ อยากได้คนไหนก็มีแนวโน้มได้ชิมหมดทุกคนเลย

darksuper