ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 3 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 06, 2019, 09:06:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nuttaponzeroza

อาจารย์เองก็อยากได้เหมือนกันนี่หน่า 5555 อยากรู้จริงๆ คนต่อไปจะมีไหม เก็บหมดชมรมแล้วมิง

nuttaponzeroza

ไม่นะอย่าบอกนะว่านางเอกจะกลับไปหาอาจารย์  เริ่มมีกลิ่นแล้วสิ

gox2526

ตามใจแฟนกะจะพิชิตใจ ไม่รู้จะได้แอ้มไหม

edit เล่นเอาคนที่นางเอกปลื้มมาล่อ ที่ทางนางเอกจะเสร็จแน่ๆ

Cstick

เมื่อไหร่มันจะได้แอ้มประธานเนี่ย

edit: อาจารย์มันร้ายยย

bpbpbp

อาจารย์นมใหญ่เงี่ยนก็จัดดิรอไร5555

อยากจะรูเบทสรุปของเรื่องแล้วสิว่าจะเป็นไง

set_square

araiwasud11

อยากทำกับคุณครูแบบนี้บ้างครับ

แล้วจะได้เอากับแฟนมั้ยเนี่ยยย

คลำ.บะ

exsoldier

จารย์แม่งโดนสอยแน่นอน ละไอตัวแท่นแม่งต้องมีนางเอกไปมุดอยุชัว วาดมาหลายชอต เกินนนน

นี่ไง นางเอกแม่งให้พระเอกไปสอยคนอื่นๆก็เกิดเปนคู่แข่งเส่ะ อิอิ โดน อาจารย์เอาคืนแน่

สมพล.นานา

pitsaram

ในที่สุดก็เอาอาจารย์จนได้น่าจะเป็นแผนร่วมกันของทั้งหมดเพื่อเอาหนุ่มคนนี้

Peter Taowating

กวาดสาวๆในเรื่องครบทุกคนแน่เลย  อาจารย์หุ่น XXX  มาก ดูแล้วน่าจัดเต็มกว่าน้องเอกเสียอีกครับ  ::Glad::

โห  อาจารย์นี่แสบดีจริงๆ  น่าจะติดใจลีลาพระเอกเราแล้ว  ว่าแต่นางเอกจะยอมให้พระเอกเราสอยไหมเนี่ย  เผลอๆโดนอาจารย์ชายที่ชอบสอยก่อนแน่เลย ::Doubt::

gdfgdfg dfgdfgdfg

เจริญ รุ่งเรือง