ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 3 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 06, 2019, 09:06:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tantit J

นิจิยะรอบนี้นายจะเล่นคุณครูเลยหรออ

สงสารพระเอกจะจบยังไงน่ะะแถมคุณตกหลุมรักแล้วซะด้วย  แต่อีกหน่อยรุ่นพี่คงชอบพระเอกแน่เลยเดาเอาน่ะ​ 55555

eka1325

ครูเจอเด็กไปอารมณ์ร่านขึ้นสุดๆเลย พระเอกคงโดนนางเอกบอกให้ทำแน่เลย ชอบครูจัง ร่านสุดๆเลย

สุดท้ายแบบนี้นางเอกจะกลับไปหาครูที่เป็นรักแรกไปมนะ พระเอกต้องมีสวิ้งกิ้งกับสามสาวน่าจะสุดยอด

gufferau0000

มาในแนวทางเดียวกับตอนสอง ต้องรอลุ้นว่าจะมีอะไรพิเศษหรือจะำด้ดับนางเอกท้ายตอนไหม แต่คิดว่าของนางเอกน่าจะตอนหน้านะ

นางเอกแค่มโนรักแรกกับภริยาตามตอนที่สอง หรือจริงๆเพราะเคยแอบดูรักแรกกับภริยาแบบหนังสดเลย เลยติดใจนิสัยนี้มานะ รอติดตามตอนต่อไปเลยครับ ขอบคุณครับ

Kott

จารย์เด็ดมากครับ

เอาแล้ววว ทำไมอาจารย์ทำงี้

eeb

แหม่ ไอ้นุ่มมันเริ่มเป็นงานแล้ว สนุกขึ้นเยอะเลย
ครูก็หุ่นเอาเรื่องมาก

-------------------

hirozz080

นางเอกจะกลับไปหารักแรกรึป่าวเนี่ย

อาจารย์ก็แอบร้ายนะเนี่ย

แมงโก้ส้นตีน

รุกมั้ง แบบนี้ ชอบเลย  ::DookDig::

เอาแล้วไง เจอจารย์ที่ปลูกอารมณ์แบบนี้ให้นางเป็นคนแรก จะได้เอารึเปล่า กับใคร เมื่อไหร่ อยากรู้

high789

Gunitle

มาต่อแล้วครับบ ผมเดาว่าตอนสุดท้าย ยังไงก็ต้องปิดท้ายด้วยนางเอกครับ แล้วพระเอกเราจะสร้างฮาเร็มที่นี่55555 แต่ตอนนี้ขออ่านอาจารย์ก่อนแล้วกันครับบบบผมมม

มีปมมาอีกแล้ว แล้วนางเอกเราจะทำยังไงทีนี้ รอตอนต่อไปเลยครับ ว่าแต่อาจารย์มายุให้รั่วรึป่าวนี่สิ

sonteen42

ติดตามมมตลอดดด

เรื่องนี้มัน อีโรติคสุดๆเลยแหะ ชอบมากครับ

pronthep.hutakam

ensd-07

เก็บอาจาร์ยให้แฟนดู แล้วพวกที่เหลือเข้ามาแจม

นางเอกไปให้คนเก่าเอาแต่ไม่ถึงใจเท่าดูแฟนเอาคนอื่นชัวร์

kurokami

จารยังสาวงี้ไม่สนได้ไง

รุ่นพี่ต้องอยู่ในไอ้กล่องๆนั้นแน่เลย

เรียบร้อย รุ่นพี่ใกล้จะโดนเต็มทนละ

Ponz Zaii

อยู่กับอาจารย์สวยแบบนี้จะรอดได้ไง ว่าแต่นางเอกแอบดูอยู่ตรงไหน

อ้าว ตอนจบนี้พีคเลย จะกลับไปหารักแรกไหมเนี่ย

Liftzthekop

สาวๆคนอื่นคงแอบดูอยู่แน่เลย 555

จารย์วางแผนเยอะ ไปๆมาๆ คงได้กับประธานล่ะมั้ง 555