ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 3 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 06, 2019, 09:06:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fu.soo

คุณครูครับ ครูโดนหลอกเย็ดแล้วครับ  ::Evil::
เอาจริงๆนะผมไม่เข้าใจนางเอก ไม่ให้ล่อซะทีเซ็ง แต่ได้คนอื่นแก้ขัดก็ยังดีหน่อย ::HoHo::

intanianoi

แปลกๆแฮะ น่าจะวางแผนกับนางเอกมาเอากับอาจารย์แน่เลย แต่อาจารย์นี่โครตน่าเอาเลย

Edit ความจริงพระเอกน่าจะขยับเข้าไปใกล้นางเอกหน่อยตอนช่วยตัวเอง จากนั้นก็แอบเสียบ แตกในซะ

bigboy001

ต้องมีกล้องซ่อนอยู่แน่ ๆ แล้ว 3 สาวก็โผล่มาแจมแน่ๆ (เดาเอาไว้ก่อนนะ)  ::Thinking::

อ่าวผิดคาด มีสาวเดียวแอบดูซะง้าน จะว่าไปก็ไม่ยอมเอากันสักทีนะ พระเอกนางเองนี่อะ..

poulandcaca

พระเอกไม่น่าจะเซ้นดี นางเอกคงดูออกเลยสั่งพระเอกมาจัด

goorboyI

ทำไมอยู่ดีดีมาทำกับอาจารย์แฮะ ต้องมีแผนไรแน่ ๆ

ก็ตามที่คิดไว้อ่ะนะ แต่ตอนจบที่คือไรวะเนี่ยยย!!! ช่วยตัวเองเสร็จพร้อมกันนี่นะ 55555

ตามนี้นะ

ตอนนี้ทำมัยมันง่ายจังวะ

ตอนสุดท้ายเหมือนมีแววจะปวดตับยังไม่ก็ไม่รู้นะ
แต่อาจาร์ยกับพระเอกก็เหมาะกันดีนะ

nakchakun

อาจารย์เสร็จแน่นอนไม่ต้องสืบ ลุ้นรุ่นพี่อย่างเดียวคับตอนนี้ เล่นตัวไปไหนน้อ

อ่านตอนท้ายจบแล้ว รู้สึกถึงกลิ่น NTR ตุๆมาเลยคับ

kitmer01

ยูอิตอนนี้มาแปลก อยู่ๆก็ลุกเข้าหาครู น่าสงสัยจริงว่ามีอะไรแอบแฝง
กะแล้วเชียวเดินเข้ามาดันถึงที่เลย

worachat39

อาจาร คิดว่าพระเอกเป็นไก่อ่อน โดนสอนซะเองเลยครับ 5555

เริ่มรำคาญนางเอกแล้วนะเนี่ย เหมือนพระเอกถูกหลอกใช้ตามความต้องการตัวเองอย่างเดียวเลย อาจารนี่ตอนท้ายนี่จี้เข้าจุดเลยนะเนี่ย

KonMol2

อาจารย์คิดว่าจะนกจากพระเอก เจอพระเอกรุกไวงี้เลยทนไม่ไหวสินะ งี้ละชอบเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว
ว่าแต่ประธานเนี่ยสั่งพระเอกมาแน่ๆ

สุดยอดนางเอกเลยถึงกับยอมหลบข้างในคอยดูพระเอกเอา อาจารย์ แต่พระเอกจะทำงัยละโดนอาจารย์เสี้ยมเรื่องรักแรกซะแล้ว นางเอกจะไปหารักแรกไหมเนี่ย

Crypt

ตามใจแฟนสินะ ไม่ยอมจัดให้แฟนตัวเองซักทีเผื่อติดใจ จะได้เอาแฟนตัวเองหรือเปล่าก็ไม่รู้

ลงทุนติดขอบสนามเลยจริง ๆ คนนี้ เอดูจากท่าทางเรื่องรักแรกแล้วนี่ไปแอบดูเค้าเอากับแฟนมาแล้วแน่

Theemotionof

ทำไมตอนนี้พระเอกมันรุกหนักจัง

มีคนอยู่เบื้องหลังแน่นอน ::HoHo::

นางเอกนี้หนักละ อาการอย่างงี้ ตอนหน้านี้ต้องมีตับแตกแน่ๆ

mariners1

::Hmmm::อาจารย์ทำไมเงี่ยนจัง หรือเป็นฝันของอาจารย์ หรือเป็นแผนของประธาน เอ๊ะยังไง

————————

#ทีมจารย์ครับ หักมุมแน่ๆ งานสวิงต้องมาแน่ๆรักเก่ารักใหม่ ประธานกลับไปหารักแรกแน่ๆ

wunman

แบบนี้พระเอกเราโดนบังคับมาแน่ๆไม่งั้นไม่สมยอมขนาดนี้หรอก ได้คุณครูแน่ๆแถมนางเอกเผยตัวมาให้อาจารย์เห็นอีก แต่ผมว่าจนแล้วจนรอดระเอกก็คงไม่ได้กับนางเอกที่แอบชอบแน่ๆ

edit: โหอาจารย์กะจะแย่งพระเอกให้ได้สินะ แต่พระเอกนี่น่าสงสารจริงๆอยากเอากับคนที่ชอบก็ไม่ได้เอา ไม่แน่ตอนสุดท้ายอาจารย์บอกตะล่อมไปงี้เผื่อนางเอกเห็นคนรักเก่านิสัยอาจจะเปลี่ยนแล้วได้กับพระเอกตอนสุดท้ายกะได้

Jikkig16

ไม่รู้ว่าเป็นแผนของนางเอกรึป่าว แต่ก็แอบเชียร์ให้ได้กับอาจารไปซะเลย ::WowWow::
ก็ว่าแล้วเพื่อนางเอกนี้เอง แล้วถ้ากลับไปมีใจให้รักแรกอีกละก็ ผมนี่ร้อง อีดอก ลั่นแน่ๆ 555