ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic กำเนิดไวรัส 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 08, 2019, 05:33:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

onzoul

นี่แค่เริ่มต้นสินะ เบาๆเอง ขนาดเริ่มยังจัด 3 แล้ว
สงสัยมีอีกเพียบ

toptime

อาจารย์จัดทุกคนเลย
เด็ดมากครับ
แต่อาจมีผลข้างเคียง
ต่อไปก็หาสาวพยาบาล สาวธนาคารต่อเลยครับ

dauk

น่าจะไวรัสที่น่ากลัวที่สุดเท่าที่เคยอ่าน ฮาเรมดีๆนี่เอง

potaeds

แบบนี้ทีเมียได้ทั้งโรงเรียนเลยนะ แล้วไวรัสนี่มียาแก้ไหม

Digimon MasTer

Kolo Olo

ตอนแรกแบบนี้มาเป็นแค่น้ำจิ้มสินะ ไม่รู้ว่าเรื่องจะไปทิศทางไหน
อันนี้ผมไม่แน่ใจว่ามันซีรีย์เดียวกัยที่ตื่นมาแล่วทุกคนเยอกันหมดเลยหรือเปล่า

betazerox

เอานักเรียนได้ทั้ง รร. เอาครูได้ทั้ง รร. เสร็จต่อแม่นักเรียน สบายยย
เดาไว้ไม่มีผิด ได้ทั้ง รร. แถมได้ทุกชุดอีก แต่ไหวเหรอ ทั้ง รร. ชาพอดี

tonnextgen

แนว ลุง ได้นักเรียนอย่างชอบ ถ้าไม่ดื่ม ไวรัสก็ยากอยู่นะ  ::Sweat::

Edit : เห็นมีการบอกว่า รักษาไม่ได้ ถ้าไม่มีวัคซีน ก็น่าคิดอยู่ว่าต้องมีคนทำออกมา แน่ ๆ
        ปล. ลุงน้ำหมดตัว เริ่มสงสารละ  ::Crying::

Acnologia

rpm

2door

เพิ่งเห็นว่ามีลิ้งเรื่องยาว. ขออนุญาตอ่านก่อนครับ. แนวนี้น่าจะแพร่ไปทั้งโรงเรียน

sarawut13