ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ashiomi Masato] Precious Memory [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มกราคม 08, 2019, 11:16:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

สิ่งของที่ดูไม่สำคัญสำหรับคุณอาจเป็นสิ่งเตือนความทรงจำที่สวยงามของใครหลายคน

เพิ่งดู Hi Score Girl จบแล้วคิดถึงเรื่องนี้ก็เลยไปขุดในคลังสมบัติขึ้นมาแปลด่วนเหมือนเดิม  ::DookDig::

เว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้งกับใส่ลายน้ำเว็บตัวเองทับลงไปราวกับว่าเป็นคนแปลเองก็พอ ขอบคุณครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : เมะเรื่องที่บอกไว้ข้างบนนั่นดีจริงๆนะ แนะนำให้ดูเลย

ซ่อนต่อ ไม่รอแล้วนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

so42389

มันไม่น่าเกี่ยวกับเกมส์แล้ว.....YESSSไปซะ!! ถ้าต่างฝ่ายต่างมีใจให้กันขนาดนั้น

zwerzyxi

เหมือนเอาเกมมาอ้าง ไปๆมาๆก็ปากตรงกับใจซะทีนะ  ::DookDig::

sevennine

ในที่สุดความพยายามก็ไม่ทำร้าย ได้ซั่มซะทีเอาให้สุดทางเลยนะ

Kit.m555

ความพยายามในการเล่นก็สำเร็จสะที ได้ซั่มเลย ::Glad::
Edit : ภาพตัดไวมาก ::ChuChu::
มารุ่นลูกเลยทีเดียว ::Cheeky::

Crypt

ความพยายามอยู่ไหนความสำเร็จอยู่นั่นสินะ แต่แพ้หมื่นตาจิตใจทำด้วยอะไรเนี่ย สุดยอดจริง ๆ

อย่าบอกนะว่านัดเดียวได้ลูกแฝดเลย โหดจริง

b522055023

สาวแว่นชนะทุกสิ่ง เอ้ยยย  ::Touchy::

มันต้องเป็นเพราะความเงี่ยนของ ผช แน่เลย เป็นแรงผลักดันให้ชนะ  ::Fighto::

killuagon

พระเอกมันจงใจเลือกตัวละครตัวนี้รึป่าว เหมือนนางเอกอยู่น่ะ

Edit: ลูก2เลยทีเดียว เนื้อเรื่องโอเคเลย สมกับ Precious Memory

Cororo Lucife

ไม่ต้องอ้างนุ้นนี่นั้นแล้วแก้ผ้าด่วน^^ไม่ต้องยั้ง

แอลยู

ยินดีด้วยครับ ได้กันซะทีครับ

ผู้ชายดูรักเดียวใจเดียว ใช้ตัวละครเดียวมาตลอด

Phoowadol

โป พระเอกแบกน้ำหนัก ข้ามรุ่น ด้วยเรื่องนี้ แต่ทำไงได้อะ เพราะเป้าหมายที่แท้จริง มันน่าชวนฝัน นี่นา ว่าแต่ว่า กว่าจะได้ ฝันนั้นร่วมกัน ก็ลากยาว มาจน ร้านเกมส์จะปิดตัวเลยนะ   ยังดีน๊า ที่ยังทำได้ จะลองดูสิว่า สาวแว่น จะร้อนแรง ยามมีเซ็กส์. จริงรึเปล่า อิอิ ::Shy::
  Edit. อั๊ยยะ. ร้ายไม่เบานะ เผลอแป๊บๆ มีลูกสองคนละ. ดูแววแล้ว คุณน้าคอน. น่าจะโดน หลานล่อเสียแล้วหละมั้ง ถ้ายังมีตอนต่อนะ. ว่าปะ55

nekki

อยากมีโมเม้ตแบบนี้บ้าง แต่ก็คงอดทนเท่าพระเอกไม่ไหว เล่นเป็นหมื่นตา เล่นไปเป็นปี
เป็นผมขอแต่งงานด้วยเลยแล้ว...

bramasole

พนันกันชนะมีซั่ม แล้วเจ๊แกก็แอบตกเบ็ดด้วยทำไมมันเป็นงี้ไปได้

ที่ผมคิดคือ ไอหนุ่มนี้เล่นชนะแล้วจัดเต็มม เด๋วต้องมาดูตอนที่ซ่อนอยู่กันน ::Shy::

ดีใจกับนางเอกด้วยครับ มีแฟนเด็กแถมหำยาวเชียวว ฮ่า ๆ
ไอหนุ่มแกด้วยนะ ชนะจนได้ !!

freelance

ของรางวัล​มันไม่ใช้แค่เกมส์​หรือศักดิ์ศรี​แต่มันคือนมคู่นั้น

chai1234

ทนเล่นอยู่ได้ตั้งนานน่าจะบอกไปเลยผมชอบคุณ