ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ashiomi Masato] Precious Memory [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มกราคม 08, 2019, 11:16:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MADAOO

เรื่อง Hi Score Girl ใน Netflix  ก่อนนี้ผมเห็นผ่านๆแต่ไม่ค่อยได้สนใจ สงสัยต้องไปดูตามคำแนะนำซะแล้วครับ ฮ่าๆ

kenata

เจ๊ยอม อ่อนให้ พระเอกเรา หน่อยนึง สินะ

เดี๋ยวไม่ถึงฝั่งฝัน >.<

yopern

ชนะโดยไม่มีออมมือแบบนี้ พี่มิกะก็มีรางวัลให้โทวยะ ทั้งตัวและหัวใจ คารมณ์เก่าไปตามเกมส์หรือเปล่านะ

talented00

alex2432

มันไม่น่าเกี่ยวกับเกมแล้วล่ะครับ  ::Thankyou::

tadds

แข่งกันไปกันกันมาก็ได้กันสินะ
edit: สรุปคือพนันกันว่าถ้าผู้ชายชนะแล้วได้เอาสินะ สุดยอดเลยสาวแว่นโหดมาก

obacos

จู่ๆมาบอกว่าถ้าชนะจะยอมมีอะไรด้วย
แบบนี้มันไม่ต้องรอชนะแล้วไอ้หนู ถถถถ

keatmano

รักต่างวัย ใส ๆ ทำอะไรที่ต่างฝ่ายต่างก็ชอบเหมือนกัน น่ารักดี

จบได้สวย สมกับชื่อเรื่อง ... คุณน้ายังขึ้นคานอยู่เหรอ  ::HoHo::

jachal

ของรางวัลไม่ใช่ซั่มกันอย่างเดียวแน่

สุดท้ายแต่งงานกันมีลูกด้วยกัน

elviswhat

โอ้โห เล่นกันทีเป็นหมื่นแมทเลยหรอเนี่ย จะเกินไปแล้ว

จากคู่แข่งกลับกลายมาเป็นคู่รักกันซะแล้ว ดูจากท่าทางน่าจะทีลูกเต็มบ้านเลยทีเดียวเชียวละ

siwapeeza

ถ้าบอกตั้งแต่แรกก็ไม่นาสจะต้องรอมาขนาดนี้นะนี่

สุดท้สยก็ลูกสองซะแล้ว 555

tamagot123

::Elder:: เป็นไอหนุ่มที่มีความตั้งใจแล้วก้พยายามสูงเจงๆ 55555

Thanagrid

Pruttinan Maikham

ด้วยพลังแห่งความหงี่ชั้นจะละทันเธอเองง555

Soulsteal Attapon

ชอบกันขนาดนั้น ก็ยอมแพ้ไอ้หนุ่มไปซะแต่แรกสิ จะได้กินสมใจอยาก ฮิฮิ
มามัวลีลา เล่นเกมส์กันทำไม