ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[nanahoshi tento] TABOO โชคชะตาที่บิดเบี้ยว 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 09, 2019, 07:44:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jikkig16

รึว่าเซนะจะเป็น...จะเป็น... เรื่องน่าลุ้นดีน่ะ แต่ผมว่ามันจะฉีกออกไปเลย  ::Thankyou::
ก็ยังไม่เฉลย แต่แค่ตัวอย่างโหดแท้ น่าติดตามจิงๆ เซนะ ของพรี่รรร

aminoclan

ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียวเท่านั้น เพราะสาวคนนั้นคือลูกของแกยังไงละ (เดาต่อจากตอนหนึ่ง ถถถ)  ::DookDig:: ::DookDig::

เอิ่มหลังจากอ่านตัวอย่างตอนต่อไปผมคาดเดาอะไรไม่ถูกอีกแล้ว  ::Crying::

CoolNook Thangsakul

อาจจะเป็นลูกสาว ตัวเองอ่ะเปล่าหว่า ไม่งั้นคุณแม่คงไม่เป็นลมไปแบบนั้น

CoolNook Thangsakul

ipor

ไม่ใช่ว่าเป็นลูกสาวนะนั่น

ทำไมตัวอจ่างมันหักมุมแบบนั้นหล่ะครับ ถ้าจบแบบนี้จริง มันเศร้ามากเลยนะ

tazasss01

หรือว่าจะมีอะไรกับลูกสาวตัวเองน่ะ

ตัวอย่างตอนต่อไปนี่ สงสาร เซนะเลย

Pruttinan Maikham

อ้ากอยากรู้เนื้อเรื่องต่อเดี๋ยวกลับมาeditนะ

jjgreat

virgoranger

เป็นพ่อลูกกกันแน่ๆงานนี้

edit ตัวอย่างตอนต่อไปนี้ตับแตกรึเปล่านเนี่ย

worachat39

แม่ถึงกับเป็นลมเลย ตื่นมาน่าจะเสร็จลุงแน่นอน แล้วก็จบแบบพ่อแม่ลูกสินะครับ

แม่ก็เสร็จไปตามระเบียบ แต่ซวยตรงลูกสาวมาเห็นเนี่ยแหละ ดูตอนต่อไปท่าทางจะตับแตก ลูกสาวเหมือนจะโดนมาหนักแฮะ หรือโดนหลอกหว่า 555

Metaios

กลับมาเป็นครอบครัวเดียวกันเหมือนเดิมแถมรู้ว่าเด็กผญที่เอาไปนี่น่าจะลูกมันเอง

เอ้าเนื้อเรื่องตัวอย่างน่าสนใจกว่าตอนนี้อีก

Ae Haha

เซนะเป็นลูกหรือเนี่ย ชิบหายละ

เซนะมาเห็นฉากสำคัญอีกแล้ว เรื่องจะไปกันใหญ่ละ ความจริงก็ยังไม่เปิดเผย ปวดตับจริงๆ

Teerapan Meadmo

ลูกตัวเองเเน่เลย ขอบินไปต่างประเทศแปบ
OH MY GOD

Ekkasit Piyapisut

เหอะๆ ตับจะพังก็คราวนี้ละ ได้มีอะไรกับลูกตัวเอง เหอะๆ

อ่าววว ไม่เหมือนที่คุยกันไว้นี่นา

BlackSkuLL

อ่านดูจนถึงตอนนี้ผมว่าพระเอกมันก็ตะหงิดๆแล้วนะ เหมือนมีอะไร แปลกๆหวังว่าจะฉุกคิดได้นะเอแ