ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[nanahoshi tento] TABOO โชคชะตาที่บิดเบี้ยว 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 09, 2019, 07:44:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tamagot123

::Hmmm:: ถ้าคิดตามตรรกะทั่วไปคือเซนะเปนลุกของพระเอก.แต่มันจะออกมาง่ายแบบนี้หรอม

โอยปวดตับบบ พระเอกโดนเมียทิ้ง ต้องมาเอาลูกตัวเองที่โดนพ่อเลี้ยงข่มขืน

ohryokucha

เคยอ่านอิงมาก่อนถ้าจำไม่ผิด เป็นลูกสาวด้วยกันสินะ

packna

Super WinZa

ตอนแรกก็เดาไว้ก่อนแล้วว่าต้องเป็นลูก ความจริงจะเป็นเช่นไร

สุดท้ายก็ยังไม่รู้ความจริง พอเห็นตอนต่อไปเเล้วปวดตับเเทนเลย

liverpudlian

ไม่อยากให้เป็นพ่อลูกกันเลย ไม่อยากให้เนื้อหาเดินมาแนวนี้

โหจบด้วย อย่างดราม่า นางเอกเปิดประตูมาเห็นพอดี ถ้ารู้ว่าซั่มกับแม่ตัวเองจะเป็นยังไงเนี่ย

sonteen42

ลูกตัวเองชัวๆ

ทำไมตอนต่อไปมันดูหดหู่แท้ๆ

rentawife1

อ่านตอน1 มาแล้ว ผมว่าเซนะ ลูกพระเอกแน่ๆ เด่วนี่ นิ กับ แม่ใหม่ สุดๆๆคับ ขอบคุณผลงานดีๆ

eka1325

นางเอกนี้ดูจะชอบแนวเอ้าดอนะเนี้ยเจอแฟนเด็กต้องดูแลร่างกายเยอะๆ แม่นางเอกเป็นลมเลย งานนี้ลูกสาวพระเอกแน่เลย
รื้อฟื้นความหลังเต็มที่ไปเลยแต่นางเอกมาเจอแบบนี้ นางเอกจะรับได้ไหมเนี้ย เหมิอนนางเอจะมีปมนะเนี้ย คิดหนักแล้วสงสัยไม่ใช่ลูกพระเอกซะแล้ว

Nattapit Arsirawatvanit

ออกมาตอนข่าวเด็ก 14 พอดีเลย....หลังจากทิ้งช่วงจากตอนที่หนึ่งไปนาน ส่วนเนื้อหาก็เสียวจะเป็นอย่างที่คิดจริง ๆ

เดี๋ยวนะ มันบียอนด์กว่าที่คิดไปมากจริง ๆ ไอ้ตัวอย่างที่ตัดมา !!

elviswhat

ดูน่าจะเป็นลูกสาวละมั้งเนี่ยจากการคาดเดานะครับ หรืแไม่ก็เป็นน้องสาวคิดในแง่บวกเลย อ่ออีกอย่างผมจำไม่ได้ว่าอ่านตอนที่ 1 ไปรึยังละเนี่ย อ่านเยอะจัดจำจนไม่ได้เลย

อยากร้องไห้แทนสาวน้อยของเราจริง ๆ ดูจากตัวอย่างตอนตาอหปล้วทำมันชีวิตมันแย่ขนาดนี้ละหนูน้อย

Luke Artes

เป็นลมขนาดนี้ เด็กนั้นเป็นลูกตัวเองแน่ๆ edit ตอนต่อไปทำไมมันแลดูเหมือนดาร์คขึ้น ตับผมจะพังมั้ยเนี่ย  ::Horror::

pfrankz

ถึงกับเป็นลมอย่าบอกนะว่าเป็นพ่อลูกกันจริงๆ

ตอนหน้านี่.... ทำไมดาร์คแบบนั้นนน

xsorie

ถึงขนาดแม่เป็นลมนี่พ่อลูกกันแน่นอน หวังว่าตอนจบคงไม่ทำลายตับนะ สงสารนางเอกอะ

Edit. ตัวอย่างตอนต่อไปนี่ตับแตกกันไปข้างแน่นอนสงสารนางเอกมากอะ

ซาอา.มันเ

ลูกๆแน่ๆเลยอะ ไม่น่าผิดจากที่คิดไว้กับตอนที่แล้ว

แนวพ่อลูกแน่ๆ

ไม่รู้ว่าเป็นลูก เลยจัดซะ ถ้ารู้ก็ยิ่งจัดกว่าเดิม

Nattapon Saithong

เปนพ่อลูกกันแน่ๆเลย
edit: เหมือนเนื้อเรื่องจะซับซ้อนกว่าที่คิดแฮะ หน้าตาตัวละครตอนดาร์คกับตอนหื่นนี่คนละเรื่องกันเลย แต่ได้อารมณ์ดีครับ
รอติดตามตอนถัดไปครับ