ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[nanahoshi tento] TABOO โชคชะตาที่บิดเบี้ยว 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 09, 2019, 07:44:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iso9001

สำลักกาแฟหรือกระอักเลือดครับพี่ แม่นางเอกถึงกับเป็นลม น่าจะมีดราม่า

ตอนหน้าดูท่าจะดราม่าหนักกว่าเดิม

love13

พ่อลูกกันแน่ๆ
แม่ดาร์กจัง

เซนะ เคยเจออะไรมาขนาดนั้นเลยเหรออ
::Orz::
เรื่องนี้ปวดตับมาก

lnomg

ขออ่านต่อนะครับ  มันค้างคา อยากรู้เดาถูกไหมนะ  ::Doubt::

peerachat.karaping

มณเทียร น

น่าจะเปนลูกของตัวเอง
เซนะเห็นคาตาเลย

nekogeneration

น้องเราก็แบบต้องการความรักความอบอุ่นที่แท้จริง
ส่วนตัวผู้นี่ก็จะแก้แค้นอย่างเดียวจนรู้สึกผิดแล้ว เริ่มไม่โอเครกับการกระทำ
ขอเปิดดูต่อแล้วจะมาเม้นต่อคับ

ตัวผู้ขายก็แย่จังไหนบอกว่ามีน้องคนเดียวไงยังไปเอากับแฟนเก่าได้อีก
นี่ก็เอาไปหมดทุกคนแล้ว

kao jkao

singeroil

แม่เห็นภาพในโทรศัพท์แล้วออกอาการอย่างนี้  พ่อลูกกันแน่ ๆ 

ในอดีตแม่ลูกคู่นี้ต้องเจอเรื่องเลวร้ายมาแน่นอน . . . . ปวดตับกันตอนต่อไป

neverock

นึกว่าเรื่องรักใสๆของคุณหนูโลกสวย ดูจะมีอะไรมากกว่านั้น

....................

หลังจากอ่านจบพูดไม่ออกเลย

thewind

ที่แท้ลูกสาวนี่ผ่านเรื่องหนักๆมาเยอะเหมือนกัน

pj762856

พลิกล็อค  พ่อเอาลูก  มิน่าเด็กถึงรู้สึกอบอุ่นเวลาอยู่กับพ่อ

sniperzombiex1

คิดไว้แล้วเเหละว่านางเอกน่าจะเปันลูกพระเอก เพาะมันดูแปลกมากๆ อยากรู้บทสรุปจริงๆจะจบยังไง

l3elievE

เห็นตัวอย่างละใช่แน่ๆ ลูกตัวมันเองเลยละมีดราม่าแน่นอน

ขอบคุณครับ

Edit ตอนหน้าเหมือนตับจะชำรุด แต่ยัง งงอยู่สรุปเป็นลูกพระเอกโดนพ่อเลี้ยงข่มขืนหรอ

somyos luang

::Horror:: ::Horror:: มันจะรู้ไหมนะว่าเอาลูกสาวอยู่ แต่แม่มันก็ไม่บอกลูกว่านี่พ่อเอง....

timeai

ไม่นะครับท่าน ไม่ใช่พ่อลูกกกันใช่มั้ย

น่าสงสารเซนะมากจริงๆครับ เด็กคนนี้ผ่านอะไรมาบ้าง