ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[nanahoshi tento] TABOO โชคชะตาที่บิดเบี้ยว 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 09, 2019, 07:44:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kiraneko

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องค่อนข้างหนักอยู่นะเรื่องนี้

พออ่านแปลแล้วเหมือนจะเป็นลูกนั้นหละนะ

แปลIFด้วยสินะครับ  ดีนะที่เป็นIF ไงงั้นตับพังกันระนาว

p_hart

::Hmmm:: มาตามบทสรุปจากตอนที่ 1 ว่าเป็นความรัก หรือความใคร่ที่จะระบายจากตัวตน
Edit :  ต้งติดตามตอนหน้าถึงจะได้บทสรุป. รอครับผม. อยากรู้บทสรุปของเรื่อง

flukehaha

อู้เนื้อเรื่อง dark ขึ้นไหมเนี่ย น่าสนใจ
****โคตร dark อารมณ์เหมือนการ์ตูนเกาหลีเลย dark แต่มีsexไว้คั่นอารมณ์
Manchester United Football Club
We are Red Army

suttipong boonpratuang1

ลูกมันแน่ๆ ช๊อค ::HoHo::::Dribbling::

ดูตอนต่อไปละแบบ โดนพ่อเลี้ยงแน่ๆเลย

pond7747

มีการบอกว่ามันมีเหตุุผล ::Thinking::

นั่งอ่านคอมเม้นต่อก็น่าจะเป็นแบบที่หลายๆคอมเม้นว่าเป็นลูกของผู้ชาย
ดราม่าจัดแน่เลย ::Horror::

kapomman

แต่ละคนลุ้นว่าเป็นพ่อทั้งนั้น   อาจจะมีสาเหตุอื่นก็ได้  รอเฉลย

ท่าทางนางเอกชะตาอาภัพสุดๆ

raindrop

เดียวๆทำไมถึงบอก เซนะเป็นสิ่งที่แวบเข้ามาเลยคือ ลูกแน่นอนๆถ้างั้นเดาแบบโต้งๆเลยคือ ที่คนเป็นแม่เลิกกับไอพระเอกไปเพราะว่า แม่นางเอกรู้แล้วว่าพระเอกเลี้ยงไม่ไหวแน่ๆและเพื่ออนาคตลูกตัวเองเลยไปหา สามีที่รวยกว่าดูแลได้ดีกว่าเพื่ออนาคตลูกตัวเองแบบนี้ปะ ? ไม่ชัวร์๋แต่เดียวมาแก้ก็ได้มั้ง 555 ::Me?::

edit : ใส่ไงไม่รู้อะกดงี้ไว้ก่อน คือสงสัยว่าจะจบไงจริงๆอะ มันงงกับเนื้อเรื่องมากนางเอกโดนข่มขืน สาเหตุคืออะไรนั้นแหละปัญหา มันจะไปทิศทางไหน

siwapeeza

โหลืมตอนหนึ่งไปแล้วนะนี่ถึงกับต้องกลับไปอ่านเลยที่ เดียว มาตอนนี้เหมืนอ นางเอกจะต้องเป็นลูกพระเอกหรือเปล่านี่ หรือไม่ก็ต้องเป็นโรคไรแน่เลยแม่ถึงคุมเข้มซะขนาดนี้นี่

ปวดตับกับตัวอย่างตอนต่อไปเลยทีเดียวหวังว่าจะไม่เป็นอย่างนั้นะ เพราะเรื่องกำลังจะใสๆกลายเป็ดาร์คเลยนะนี่

xonly-656

::Sweat:: ส่งสัยมากกว่าทำไมนางเอกถึงเลือกพระเอกมากว่า ที่จะอยู่บ้านหรูๆ อย่าบอกน่ะว่าที่ผมคิดมันถูกคือ(พ่อใหม่หวังเคลมลูกสาวด้วย) ::Horror::

ฝ่ายแม่หากอาการช็อคขนาดนี้ แน่นอน หากดาร์ก นางเอก ลูกสาวพระเอกแน่นอน รึหากไม่ใช่คนแต่งดริฟเรา แค่กลัวลูกใจแตกเลือกทางผิดอย่างที่ตัวเองเคยทำมาอันนี้มโนละ  ::Doubt::

HBK

อ่านตอนแรกจบแล้ว ก็ นึกว่า มันเป็นแผนอะไรรึเปล่า เพราะมันดูได้มาง่ายๆไป น่าจะเกี่ยวข้องกับนะ เด็กและผู้ชาย
---------------------------------------------------
ตอนนี้ตับผมแตกแล้วล่ะมั้ง มาเห็นกันตาซะขนาดนั้น หน้่าซีดลงเห็นได้ชัด

Kingkong Keang

แม่งต้องอึบลูกตัวเองแน่เลยถึงตกใจขนาดนั้น
ตอนต่อไปจะดาร์กไปไหน สงสารเลย

thegift52

จากความเดิมตอนที่ก่อน ก็ยังกลัวๆอยู่ว่าจะเป็นลูกของผู้ชายเองอ่ะ
.
กรรม อ้าว มาได้ยังไงเนีย หรือจริงๆแล้วที่เซนะทำไปเพราะมีเป้าหมายอะไรสักอย่าง

mindza2212

ยิ่งตอนนี้ยิ่งแสดงชัดเลยว่าน่าจะเป็นพ่อลูกกัน

อ้าวมาทำกับเมียเก่าเฉยเลยแต่ตัวอย่างตอนหน้าดราม่าโคตร

Sarga Chaimeungcheun

มีแวว ว่าจะเป็นลูก ตั้งแต่ตอนที่แล้ว แต่จั่วหัวว่า ntr อาจจะมีมากกว่านั้นก้ได้ รึ ntr ฝ่าย ญ หว่า

Edit: ว็อท สุดท้ายก้ ผช จับปลาสองมือ ฝ่ายเด็กจะรู้สึกไง ตะเป็นไปตาม ตัวอย่างตอนหน้าคงสลดหน้าดู