ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt5

เริ่มโดย nato87, มกราคม 09, 2019, 10:16:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านมาถึงตอนนี้ คุณว่าในบรรดาเมียๆ ทั้ง 6 คนเนี่ย คุณว่าคนไหน "ลีลาเด็ด" ที่สุดครับ

ใบเฟิร์น เนตรชนก
51 (14.6%)
โดนัท ณิชา
11 (3.1%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
154 (44%)
นาถ นาถลดา
47 (13.4%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
79 (22.6%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
8 (2.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 350

susard kusern

rahm

น้องนาถสติกระเจิดกระเจิงรับทุกกระบวนท่าเลย

Jessy Jay

ถ้ามีตัวตนแล้วให้เลือ ผมชอบน้องนาถ  นะ ตามเราทุกอย่างสอนแล้วเชื่อด้วย

knight18

น้องนาถนี่เขามาแรงแซงทางโค้ง เลยจริงๆสงสัยน้องใบเฟิร์นจะทวงเบอร์1นี่มีเหนื่อยแน่ๆเลย แต่ที่แน่ๆอิจฉาลุงพลคร๊าบ

Nikubou

ประตูหลังก็โดนโลมเลีย หนอนโอเลี้ยงก็โดนดูดดุน(มันสีออกดำๆน่ะ) หัวนมก็โดนละเลง...อิจฉาลุง(โว้ย)...ขออภัยที่ใช้คำหยาบ ต้องเป็นห้องเก็บของอาถรรพ์แน่เลย เสร็จลุงที่นี่กันทุกนาง

wasawat

คงไกล้ถึงเวลาน้องทรายโดนลุงแล้วแน่เลย ลีลาสาวสก๊อยจะเป็นยังไงบ้างนะ

piyaked

น้องนารถนี่เด็กใต้ใจถึงจริงๆ ยอมลุงพลทุกอย่าง

samours

เออ จะมีฉากให้นางเอกลุงซักคน โดนคนอื่นจัดแบบไม่เต็มใจ แล้วลุงมาช่วยไม่ทันก็ดีนะ 555

สมปอง บุญ

ลุงพลต้องกล่อมบรรดาเมียเด็กให้อยู่ในโอวาทให้ได้นะครับ

takie2505

ชีวิตหลังเกษียนของลุงพล ดีดี๋ มีเมียเด็กๆไว้เพิ่มพลัง ยังมีลาภก้อนใหญ่ไว้รอรับอีก สุดยอดลุงพล

วิเชียร เขาหลวง

เห็นตัวเล็กแบบน้องนาถแบบนี้นะแต่เซ็กซ์จัดน่าดูนะน้องนาถ แต่อยากให้ลุงพลพระเอกของเราได้จักการครูเบสท์สักที่รอมานานแล้วนะครับ