ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 3 อย่าแหย่มังกร

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 10, 2019, 12:24:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thongchai Wangsri

nagatobimaru

มาเริ่มอ่านครับ ริวกะบู้มันส์ๆ เหมือนนายโทนให้ดูหน่อยนะครับ

chakit9371

ME

ติดตามมาจากเรื่องพี่โทนครับ เนื้อเรื่องน่าสนใจดีครับ

Mastarmsy

เขียนได้สนุดมากเลยครับ ตามอ่านอยู่นะครับ

mkmk

tumsweet

ออกตัวเลยว่าตามมาจากร้านเกะของสามสาว

แก้วใจ

ริวเป็นหนุ่มแล้วเปิดตัวอย่างเท่ห์ พลอย ใช่ที่เจอกันตอน10ขวบหรือเปล่า  ต้องมาทำงานพิเศษแบบนี้ ท่าทางตอนนี้คงลำบากนะ

err

ริวกะ นี่ครบเครื่องพระเอก  หล่อ ใจดี  อบอุ่นด้วย  สาวพลอยคงได้หลงแน่

saintmono01

ผมเริ่มอ่านงานของท่านโทนเรื่องแรกคือร้านเกะ จึงอยากลองอ่านเรื่องอื่นของท่านบ้าง เรื่องนี้เปิดมาสนุกตามสไตลย์ท่านโทน เนื่องเรื่องชวนติดตามไม่เน้นฉากเซ็กอย่างเดียวแต่เน้นเนื้อเรื่องให้นำก่อนทำให้ไม่น่าเบื่อ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ ::Thankyou::

ppherbalife

เริ่มตื่นเต้นแล้วแต่เสียดายความซิงของพลอยจัง

patrict

พระเอกทั้งหล่อ ทั้งเก่งเทพ สาวๆ เพียบแน่นอนฮะ

Evolution PK

น้องพลอยนี้คนในวัยเด็กอะเปล่าหวังว่ายังซิงนะ

ปิติ จิตกะพงษ์

ติดตามมานานจาก"ร้านเกะ"เห็นเรื่องนี้มานานไม่ได้อ่านสักที วันนี้เลยลองอ่านดูความรู้สึกเหมือนอ่านมังงะ H ดีๆเรื่องนึงเลยครับ #ไซโกวววดะ

ppherbalife

อ่านจบทุกตอนที่มีแล้วต้องกลับมาซ้ำรอบสองใหม่เพื่อให้เข้าใจมากขึ้น 555 สนุกมากกกกก