ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 4 น้องฝนกับห้องแห่งความลับ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 10, 2019, 11:25:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chanky2007

ยอมรับว่าไม่เคยอ่านเรื่องนี้แบบจริงจัง
หลังจากอ่านร้านคาราโอเกะ เลยกลับมาย้อนอ่านผลงานเรื่องอื่นครับ

คอมเม้นต์ตอนนี้น่าจะไม่มีประโยชน์อะไร

แต่อ่านไปอารมณ์อนิเมะดีครับ ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

warpzone

anek007

BłäčkMäñ_60

633sqd

MirrorAce

tulatula

ผมอ่านสามต่อนที่ผ่านมาก็ว่าสนุกดีนะครับ มันบาลานซ์ดีระหว่างบู๊บนเตียงกะนอกเตียง แต่เพิ่งมาอ่านจากเรื่องคาราโอเกะ รู้สึกครับว่างานพัฒนาขึ้น คืออันนี้ก็ดีนะแต่งานใหม่อ่านลื่นจริงๆ

namogt

ริวจะจัดฝนสะก่อนไหมครับเนี่ย ได้แสดงฝีมือคาราเต้แน่นอน

แมวหง่าว

tree0107

น้องฝนจะโดนแล้วเหรอ มันจะไวไฟเกินไปรึเปล่านายริว อยากรู้จังว่าน้องพลอยจะโดนด้วยไหม

st23652

ที่อ่านมาตอนก่อนๆ ก็ดีระครับ สนุกดีเเต่ว่ามันตัดไปมาบางทีมันจะงงๆ ต้องนึกอีกทีว่าที่อ่านอยู่ถึงช่วงไหนเเล้ว
จริงๆลุ่นให้พระเอกเก่งเงียบๆนะ ไม่อยากให้ใครรู้ว่าเก่ง

kenwin