ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 4 น้องฝนกับห้องแห่งความลับ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 10, 2019, 11:25:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nagatobimaru

ตามมาจากเกะครับ ขออนุญาติเม้นท์ถึงตอนที่แล้วแทนแล้วกัน
นายมังกร ทักษะการต่อสู้แน่นมาก แต่ยังขาดฮาคิสังเกตุนะครับ ยังพลาดให้ศัตรูง่อยๆ ถึงตัวได้ คงต้องหาจารย์มาอัพเกรดวิชาหน่อยนะครับ
FC แก้ม

------------------------------------------------------------------

โชว์สกิลเทพขนาดนี้ รับรองได้ว่า หัวกะไดไม่แห้งแน่ๆ ริวกะเอ๋ย

ME

n_neng

เจอพี่ริวสุดหล่อถึงกับเคลิ้มเลยหรอ

Mastarmsy

ตามมาจากลิ้งค์ครับ มาลองอ่านดูสนุกมากเลยครับรอติดตามผลงานต่อๆไปนะครับ

mkmk

tumsweet

เห็นชอบเอาไปคุยที่ร้านเกะเลยตามมาอ่านผลสุดท้ายติดเฉย

แก้วใจ

นายริวคุยกับน้องฝนไม่กี่คำเอง หลอกให้น้องหันหลัง แล้วรุกประชิดน้องเค้าซะเลย ไวไฟนะนี่
อ้าว น้องฝนมโนไปเองเหรอ 555

err

สาวฝนถึงกับเคลิ้มเลย  เจอหุ่นของพระเอกเรา...ไม่น่ารอด

saintmono01

จากตอนที่สามทำให้เห็นว่าสมแล้วครับที่เป็นนักกีฬาการต่อสู้เก่า รายละเอียดกับภาพประกอบมาเต็ม ::WowWow::       

จินตนาการน้องฝนว่าสุดแล้ว เจอภาพปลากอบเข้าไปตายสงบศพสีชมพู่เลยทีเดียว ::Shy::