ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 4 น้องฝนกับห้องแห่งความลับ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 10, 2019, 11:25:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chan_Som

โห พระเอกของเรา รุกน้องฝนแบบไม่ให้ตั้งตัวเลย แบบนี้จะเหลือเหรอ  น้องยิ่งปลื้มพี่ริวอยู่ด้วย  ::Shy::

dimdim

witkth

JONJO

ohmxonly

สนุกมากครับ เนื้อเรื่องดูมีอะไรให้ติดตามตลอด

sukray ruktum

นายริวกับห้องแห่งความลับ ฝนน่าจะโดนไม่น้อยแน่ๆๆหรือเธอคิดไปเองมั่ง 5555

ชายชรา

dan49

สนุกดีครับ เนื้อเรื่องน่าสนใจ อธิบายรายละเอียดได้เยี่ยมครับ แต่งงตรงน้องพลอยมาอยู่ในสภาวะแบบนี้ได้ไง ลูกสาวคนเดียวของมหาเศรษฐีพ่อแม่ถูกฆ่าตายตั้งแต่ยังเด็ก มรดกทั้งหมดก็ควรตออยู่กับเธอ แต่ไหงจึงตกอยู่ในสภาพที่ต้องทำงานกลางคืนหาเงินเรียน

dan49

ไม่สนใจอะไรเลยนะริว ยังไม่ทันไรก็จัดการน้องฝนเสียแล้ว สมกับเป็นรุ่นพี่ ทั้งดูทั้งแลรุ่นน้องเป็นอย่างดีเลยนะ 55555

KengNaJa

จัดฝนแล้วต้องจัดเพื่อนด้วยนะครับเนี่ย
ว่าแต่ว่าสู้กับบอดี้การ์ดนี่ใช่บอดี้การ์ดของพ่อริวเองรึป่าววว