ขออนุญาตโปรโมตเวป

• 9 ตอบ
  • 246 อ่าน
*

ออฟไลน์ pamaaeng

• Junior Member
  • 521
  • 346
« เมื่อ: มกราคม 12, 2019, 11:52:28 am »
ไม่แน่ใจว่า โพสห้องนี้ จะผิดกฎ กติกา หรือไม่?
แต่ไล่ดู แต่ละห้องแล้ว ... ก็คิดว่า ห้องนี้ น่าจะใช่

ขออนุญาตโปรโมท เวปเรื่องเล่า
เพื่อนสมาขิกที่สนใจ สมัครด้วยตัวเอง ได้ที่ webstory.skyprose.com

*

ออนไลน์ tomyam48

• Tiny Member
  • *
  • 11
  • 0
Re: ขออนุญาตโปรโมตเวป
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 14, 2019, 04:25:19 pm »
สมัครยังไงครับเจอคำว่า  จงเขียนคำอ่านตัวเลขต่อไปนี้เป็นภาษาไทย => 42: ::Hmmm::

*

ออฟไลน์ (จิ๋ว)

• Gold Member
  • 1176
  • 469
  • นิยายสายแชท-ชอบเอาชีวิตประจำวันมาฝันเพ้อเจ้อ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 15, 2019, 10:22:17 am »
ขออนุญาต ร่วมด้วยช่วยป๋า โปรโมท เว็บดี ๆ ที่มีนิยายมากมายหลากหลายรูปแบบ
แหล่งรวมนักประพันธ์ชั้นเลิศ แบบว่าเข้าไปแล้วมี 2 อย่าง หลง หาทางออกไม่เจอ
กับ ไม่ยอมกลับออกมาอีกเลย  ::DookDig::  เอ๊  ตกลงมันจะดีไหมน๊า
มีภาพปลากรอบด้วย  อิอิ คลิกไปไม่เจอไร มายั่ว แค่รูปยั่วน้ำลายนักอ่าน

หากคุณเป็นนักอ่านที่แท้จริง ไม่ควรพลาด
ปล. มีกฎเหล็กเช่นกัน เข้ายาก แต่ถ้าเข้าได้ รักษาไอดีไว้ให้ดี
มีปัญหาPMอ้อนป๋าได้เลย ป๋าใจดี สมัครได้แล้วที่นี่

คลิกเลย

ปล2. นี่แค่ตัวอย่างนะ ให้แค้ปหน้าแรกทั้งหมดมาละก้อ
ยังคงต้องมีอีกอย่างน้อย 7-8 รูปด้วยกันเพราะมันยาวมั่กๆ อิอิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2019, 08:29:14 pm โดย (จิ๋ว) »

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

*

ออฟไลน์ pongsan

• Gold Member
  • 1475
  • 908
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 15, 2019, 12:36:40 pm »
ขออภัยครับ!......สมัครเข้าไปแล้ว  เมื่อ2-3วันก่อน....เค้าบอกให้รอEmailตอบกลับก่อน  แต่จนบัดนี้ยังไม่เห็นmailตอบรับเลยครับ!!?? ::Dizzy::   ชอบอ่านซีรีย์ยาวๆ....ดูมันมีอะไรมากกว่าเรื่องสั้นๆอ่ะครับ   ถ้ามีเวลาช่วยตรวจสอบให้หน่อยนะครับ ::Thankyou::

ปล.  Emailที่สมัครเข้าไป  :  [email protected]
         ครับ!

*

ออฟไลน์ HypN♥s

• Administrator
  • 8463
  • 2147527687
  • เทพแห่งการหลับใหล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 15, 2019, 02:58:15 pm »
รีบสมัครเด้อ รับจำนวนจำกัด ใครช้าอด

ที่นั่นเป็นแหล่งสะสมงานของผมแห่งหนึ่ง(บ้านหลังที่ 2) ตามไปได้ครับ

*

ออฟไลน์ วงกต

• Tiny Member
  • *
  • 11
  • 118
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 15, 2019, 03:43:27 pm »
น่าสนใจครับ สมัครมั่ง เผื่อมีโอกาสเอานิยายไปลงบ้าง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2019, 03:44:21 pm โดย วงกต »

*

ออฟไลน์ cd13579

• Global Moderator
  • 1411
  • 875
  • ถึงจะไม่หล่อเฟี้ยวแต่เจี๊ยวเรืองแสงนะครับ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 15, 2019, 07:09:33 pm »
วาปร์เว็บบ้านนี่เอง ใครหลุดเข้าไปได้ฟินกันยาวๆ
เติบโตขึ้นเรื่อยๆ

*

ออฟไลน์ nowhereman

• Junior Member
  • 256
  • 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 16, 2019, 09:12:30 am »
เห็นตัวอย่างบอร์ดแล้ว น่าสนใจมากๆครับ ไปสมัครเรียบร้อย ตอนนี้รอเมลตอบรับ
ลุ้นกว่าผลเอ็นทรานซ์อีก 555

*

ออฟไลน์ ไวไฟ

• Full Member
  • **
  • 112
  • 1328
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 16, 2019, 07:40:24 pm »
ปกติเมื่อกรอกข้อมูลครบถ้วน สมัครเสร็จแล้ว จะได้รับอีเมล์เลย ใครที่ไม่ได้รับอีเมล์ยืนยัน ให้ดูในjunk mail
ถ้าในjunk mail ไม่มีผิด แสดงว่ามีความผิดพลาดเกิดขึ้น ในขั้นตอนการกรอกข้อมูล ดูดี ๆ ครับไม่ต้องรีบ

หากสมัครแล้วไม่ได้รับอีเมล์ ลองกด "ลืมพาสเวิร์ด" ดูครับ ผมคุ้น ๆ ว่ามันจะมีช่องให้ใส่ User กับอีเมล์
ใส่Userกับอีเมล์เข้าไป แล้วกดส่ง  จากนั้นไปดูในอีเมล์อีกที ว่ามีอีเมล์ยืนยันถูกส่งไปหรือเปล่า

*

ออฟไลน์ phoowadol

• Global Moderator
  • 1356
  • 218
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 16, 2019, 08:40:39 pm »
แหล่งรวมความเสียว ทุกแขนง sex เมื่อโอกาสมาถึง แล้ว ขอให้ ท่านนักอ่าน ทั้งหลาย สมหวังกันนะครับ แล้วเมื่อเข้าไปได้แล้ว ก็ ทำตัวดีๆ ตอบมีสาระ แล้วท่านทั้งหลาย จะได้ สุขเสียวกัน ยาวๆๆๆๆๆๆๆ.   ::DookDig::

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ