ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

back stage ที่เข้าสู่วงการAV

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 12, 2019, 05:51:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bowno

ขอบคุณมากๆครับ สำหรับสาระดีๆ

jod1234

doi doi

ขอบคุณมากๆเลยนะครับ น่ารักทุกคนเลย

farmer199

paloh

โอ้ววว แม่เจ้า

แต่ของแบบนี้มันก็ขึ้นกับเส้นทางที่จะเลือกเดินนะผมว่า
บางคนเป็นไอดอลแล้วรู้ว่าคงไม่รุ่ง รีบผันตัวมาตอนที่ชื่อเสียง กับฐานความนิยมที่ยังพอมีมาโปรโมท
อาจจะรุ่งในเส้นทาง AV ก็ได้จิงมั้ยครับ ^^

dragonfly silver

สวยน่ารักทุกคนเลยครับ
มีเกริ่นให้รู้เรื่องราวนิดหน่อย ดีคับ

marinefish08

วัฒนธรรมไใ่เหมือนกัน บ้านเราคงไม่มีมั้ง

บอมบ์ บอมบ์แท้ๆ

โอ้สุดยอดเลยครับผม จริงๆ พวกแบ๊กสเตจนี่จริงๆ ก็นับเป็นเหล่าคนล่าฝันทั้งนั้นเลยนะครับ ถือว่าจับจุดขายใหม่ต่อยอดมาจากไอดอล ก็เลยเป็นเด็กๆ ขายใสๆ ทั้งนั้นเลย

mukeng

น่ารักทุกคนเลยครับ ไปเป็นดาราหนังซีรีส์ได้ทุกคนเลยนะเนี่ย  ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

Nattawit

tampaidoo

b522055023

เห็นหน้าตาน้องๆ หลายๆ คนแล้วเสียดาย แต่ก็เข้าใจทุกอย่างมันเป็นงานและเงิน  ::Crying::

1015up

ยังไม่ค่อยโตกันเท่าไรเลยนะครับเนี่ยะ สงสัยต้องเลี้ยงดีๆ บีบบ่อยๆ

Bento waha

Wichan Ita

น่าดู น่ารักเลย อยากให้ bnk เราไปลงเล่นavบ้าง