ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

back stage ที่เข้าสู่วงการAV

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 12, 2019, 05:51:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อัพเดทหนัง MIFD-062 และ CHN-167 ให้แล้ว

ไม่รู้ว่าBNK48บ้านเราจะผันตัวมาบ้างไหมนะ  ::Shy::

ตอบกระทู้อย่างมีสาระแล้วจะเห็นลิ้งโหลดบางเรื่องที่ออกแล้ว

คนแรกคือ hashimoto yuria เปิดตัวเอวีในชื่อ chihaya nozomi
เด็กในสังกัดของ tsunku แห่ง hello project เธอไปดัดฟันและลบลิ้วรอยให้ดูใสขึ้น

เปิดตัวครั้งแรกในรหัส MIDE-342 วันที่ 13/07/2016

และออกมาทั้งหมดรวม9เรื่อง

คนที่2 เธอคือ ito yu แต่ในวงการ AV จะใช้ชื่อ sakura moko ชื่อเรื่องคือ fuck stage

Debut เรื่องแรกรหัส TEK-096 วันที่1/11/2017 ในชื่อเรื่อง FUCK STAGE!! เล่นง่ายเนอะ

1ปีผ่านไปรวมๆเกือบ20เรื่อง

คนที่3ล่าสุด kinami honoka รหัส skmj-026 ออกวันที่ 8/02/2019

------------------------------------------------------------------------------------------------

อันนี้ไม่เกี่ยวแต่นอกเรื่อง IPX-234 Arami Karin ออกเมื่อ 13/11/2018
ตามStoryบอกว่าเธอเป็นลูกคนรวย อยากลองค้นหาตัวเองเลยมาลองถ่ายAV
และคาดว่าจะถ่ายแค่เรื่องเดียวเท่านั้น

แต่อยู่ๆก็มีเรื่องสองออกมาเฉย ออกวันนี้ด้วย FONE-038 Temporary Demotion: Underground Idol

อีกคน Okamoto Mayu รหัส MIFD-062 ออกวันที่ 13/01/2019 เตรียมHDDไว้ให้พร้อม
แต่เธอสวยใสเกิน น่าจะไปเป็นไอดอลหรือทำอย่างอื่นมากกว่ามาแสดงAV

MIFD-062 หนังมาแล้ว เย็นๆอัพให้

สุดท้ายกับข่าวอำลาของ Erena Ogata ประกาศรีไทร์
ข้อความจากทวิตเธอเขียนว่า ผลงานใหม่ (เรื่องที่ 7) ที่จะออกใน 18/01/2019 ที่จะถึงนี้
จะเป็นผลงานสุดท้ายของเธอแล้ว ส่วนอีเว้นวันที่ 19 เดือนนี้ก็จะกลายเป็นอีเว้นท์อำลาของเธอ
เธอบอกจะทำให้ดีที่สุด ขอโทษทุกคนด้วย ที่ต้องแจ้งข่าวร้ายนี้ โดยเธอเองก็เสียใจ แต่ก็ได้แค่ตัดพ้อ
ว่าชีวิตมันก็เป็นแบบนี้ มันมีอุปสรรคอยู่เสมอ คอยติดตามเส้นทางใหม่ของเธอต่อไป

CHN-167

CR.avcollectors และอื่นๆอีกหลายที่

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

snitch

น้องคนที่ 2 sakura moko น่ารักมากเลยครับ งานดีจริงๆ

tongah

sakura moko  อีกเสียงครับ  ว่าของเค้าดี จริงๆครับ  ติดตามผลงานเรื่อยๆครับ

newha

ชอบน้องคนที่ 1 อ่ะครับ น่ารักมาก

untimateleo

....

จะไอด้อล หรือ ไอเด้า.. สุดท้ายก็ขึ้นอยู่กับ "รสนิยม" เหมือนเดิม..

แต่มัน "ดี ต่อ ใจ" คฑาชายทุกนายจริมๆ 555+

ชอบ น้อง มายุ ครับ.. น่ารัก น่าทนุถนอม น่าเย.. เฮ้.. เหลือเกิน
(อย่าให้เจอนะ.. พ่อจะฉุด มา "มุดรู" ให้สาใจเลยทีเดียว ฮา..)

ขอผลงานน้อง มายุ ไปเชยชมนะขรั่บทั่น

ขอบน้ำใจ ทั่น ขรั่บผม  ::Thankyou::

มายุออกพรุ่งนี้ แถมเป็นเรื่องแรก  ::Sweat::
และนี่อีกเรื่อง ออกวันที่25 เห็นผมเห็นตัวแล้วนึกถึงน้องแพรมินตัน...

.....
ผมว่าจะไม่คิดแล้วนะ ทั่น 555+ (พูดซะนึกภาพออกเบยอ่า)

ต้องขอบน้ำใจ ทั่น (มั่กๆ) จริมๆ ขรั่บผม

terminals

ขอบคุณมากๆครับ น่ารักทุกคนเลยครับ ขาวๆหมวยๆ

biologer

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
สำหรับผมน้อง sakura moko นี่ของเค้าดีงามจริงๆๆ ถามว่าออกจากวงการมันก็น่าเสียดายแต่ก็ได้มาทำประโยชน์ให้ชายไทยอย่างเราๆๆ ได้หายเหงาไปบ้าง ถือว่าได้บุญเยอะะเนี่ย 55+
::HoHo::
ส่วนน้อง Okamoto Mayu (เหมือนยี่ห้อถุงยางเลย) น้องนี่น่าเสียดายจริงๆ เสียดายมากๆๆ หน้าตาดี ดูมีอนาคตกับเส้นทางอื่นมากทางสายน้ำกามแบบนี้ ว่าก็ว่าเหอะ เราก็อยากดูน้องเค้าอยู่ดี
ถ้าให้ดีอยากแสดงพระเอกเองมากกว่า 55555 อิจฉา วุ้ยยย
::Angry::
+++--------- Coming Soon ---------+++

explode Boom

kawee91

เห็นด้วย น้อง Sakura Moko น่ารักจริงๆ

polka2012

สเปคผมเลย น้องSakura Moko น่ารักใสๆ จะติดตามผลงานของน้องไปเรื่่อยๆขอบคุณมากๆครับที่แบ่งปัน ::WooWoo::

olemantu

แต่ละคนน่ารักทั้งนั้น แบบนี้คนถ่ายและคนแสดงคงต้องกล่อมให้เธอแสดงหลาย ๆเรื่อง แน่นนอน ใครจะอยากฝห้เธอหยุดไป แสดงเพียง 2 - 3  เรื่องถือว่าเสียของ
ต้องแบบ Ito yu ที่เข้าวงการได้ 1ปี จัดไปได้ ตั้ง 20เรื่อง แบบนี้ซิถือว่าคุ้มหน่อยอย่างน้อยก็เดือนละ 2เรื่อง  ถือว่าช้ำกำลังดี 55

ชุ่ม

beers30