ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

back stage ที่เข้าสู่วงการAV

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 12, 2019, 05:51:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pola

น่าสนใจทุกคนเลย โดยเฉพาะ Okamoto Mayu

noxious

น่ารักทุกคน
ขอรับไปนะครับ ขอบคุณ

sunzero

::YehYeh:: ไม่ว่าวงการไหนมันก็แค่รสนิยมในการชอบเท่านั้น ผมเองก็ชอบ AV แนว NTR มาก 
จนคนรอบข้างโดยเฉพาะเมียผมชอบมาบอกว่าผมโรคจิต

แต่ผมกับไม่คิดมาก ใครมี หนัง นิยาย โดจิน เฮ็นไต แนว NTR   แนะนำกันบ้างนะครับ  ::YehYeh::

angelsdemon

ขอบพระคุณมากครับ น่ารักทุกคนเลย  ::Glad::

kimmujee

เข้าชิงกระทู้ยอดเยี่ยมแห่งปี

ขอบคุณมากครับ

หากมีเปิดตัวเป็นuncenเยอะๆ คงดีไม่น้อย

แฟ๊ต บอย

อยากดูผลงานของ sakura moko ครับ...เป็นนางในดวงใจเลยคร้าพๆๆ

tom401

ขอบคุณมากๆครับ น่ารักทุกคนเลยครับ ::JubuJubu:: ::Glad::

book3434

นางแบบสวยงาม ดูลีลาในปกแล้ว ชวนติดตามค้นหาน่าดูมาก ๆ

wisootar

ขอดูด้วยครับ ว่ามันจะดีกว่าเบื้องหน้าขนาดไหน ::Glad::

B5

ขอบคุณครับ น่าดูมากแต่ละเรื่อง  ::Thankyou::

Torimaki

วง48การแข่งขันภายในมันสูงมากต่อให้ทั้งวงมี30-40คนแต่คนที่จะได้การโปรโมทมีแค่แมมเบอร์16คน อย่างAKB48มีสมาชิกเกือบ100คน แต่คนที่จะออกงานจริงมีแค่16คน ที่เหลือก็ต้องหาทางเลือกอื่นๆมาแทน

radeon26

Mayu น่ารักมากครับเป็นไอดอลได้สบายเลย

monrinho

น้อง Okamoto Mayu น่ารักเนียนกริ๊บ ไปทั้งตัวเลยฮะ  แหม่ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆที่นำมาเสนอคับผม
::WooWoo::

nutnarin

AAA1188

น่ารักทุกคนเลยครับ น้อง Okamoto Mayu นี่โดนมากๆ เลย  ::GiveMe::