ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

back stage ที่เข้าสู่วงการAV

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 12, 2019, 05:51:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kiikujung

อิทธิพล ทบชา

เเต่ละคนสวยใสทั้งนั้นเเต่คนสุดท้ายเสียดายจริงๆที่รีไทร์ไวเกินเเต่ชีวิตมันต้องมีอุปสรรคกันบ้างยังไงก็ขอบคุณมากๆครับที่เอามาเเบ่งปันกันครับผม

wish2949

K.m Kn

::Suffocate::อืม BNK48 น่าจะเล่นมั้งเนอะ จะได้ฟังรู้เรื่องหน่อย  น่าจะอินไม่น้อย

Whๅ่tE

แต่ละคนน่ารักจริง
ของไทยคงไม่มีหรอกมั้ง AV ธรรมดายังไม่มีเลย

Heero_yui

ถามนิดนึงครับ คำว่า Back Stage นี่คืออะไรหรือครับเป็นพวกที่เป็นคล้ายๆตระกูล 48 ทั้งหมดเลยหรือเปล่าครับ

ขอบคุณสำหรับคำตอบและการแบ่งปันครับ

momotaro59

คนที่ 2 sakura moko ชื่อเรื่องคือ fuck stage น่ารักมากๆ ตาโต ดูไร้เดียงสา มาก  ::Ahoo::

babyice

ชอบน้อง ito yu เหมือนกันครับน่ารักมาก ::Shy::

cyborg0011

พวกไอดอลไม่ว่าที่ไหนก็เก็บกดกันทั้งน้าน ของวอล์ทดาราเด็กทางช่องทีวีดิสนีย์แต่ละอนงค์พอพ้นวัยออกจอเด็ก ก็ซ่ากันแบบเห็นนมเห็นขนกัน
ของพี่ยุ่นเนี่ยก็มีข่าวออกมาเรื่อยๆ

otsubasa-k

ขอบคุณมากครับ

น้องนางแต่ละคน น่ารักสดใส
เป็นนักร้องมีแฟนคลับ พอผันตัว แฟนๆน่าจะเพิ่มขึ้น 555

เรื่องลูกคนมีเงิน ก็น่าดูครับ
อยากเห็นเลย

ส่วนที่ประกาศแขวนเต้านี่
สเปคเลยอ่ะ
ต้องไปเก็บเรื่องเก่าๆ อิอิ

Jeed168

::Glad::

งานรวมอดีตไอดอลที่เคยดังแต่ผันตัวมาเล่น AV ซะงั้น

อ่านๆแล้วหลายๆคนเลยที่น่าสนน่าหามาดู  ::Glad::

ขอบคุณท่านผู้มีน้ำใจ นำเรื่องดีๆมาแนะนนำกันนะครับ  ::Thankyou::

karunsa

AssSin01

คนสุดท้ายคือสวดยวดไปเลยลูกพี่

toomtam MALA

น้องในหนังรหัส MIDE-342 น่ารักที่สุด

sagai

สวยๆทั้งนั้น ขอบคุณมากๆ ติดตามตลอด