ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

back stage ที่เข้าสู่วงการAV

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 12, 2019, 05:51:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

doon

Mortal-R2

exaram

เป็นไอดอลอาจโดนพอๆกับเล่นเอวีก็ได้นะกว่าจะดัง

nooae

ชอบทุกคนเลย ขอบคุณสำหรับงานดีๆครับ

sakrinkuk

Sakura Momo น่ารักมาก ดีต่อใจที่ได้เห็น
 Okamoto Mayu น่ารักไม่แพ้กันเลย
 เรื่องราวชีวิตในการแสดงที่จะไม่ได้เห็็นจาก สาวไทยที่น่ารักแบบนี้

pk170

Blue Eye

kittitang

mifd-062 ผมตามตั้งแต่ในเพจ avcollector เลยนะครับ ผมสั้น น่ารัก ดูใสๆดี แต่ดูแววแล้วคงเล่นไม่กี่เรื่อง คงต้องรีบเก็บไว้ก่อน

BabyFace

วงการนี้เขาคู่กันที่ญี่ปุ่น  หากเข้ามาแล้วเหมือนเป็นขั้นเป็นตอน  พอเริ่มดัง  ก็จะเข้าสู่วงจร AV และคนใหม่ก็จะถูกปั้นขึ้น  ส่วนเล่นหนังถ้าไม่เล่นแนวโหด  เรื่องละ 3 -4 ดอก เดือนละ 2 เรื่อง  ไม่ชำ้มาครับ  เพราะ  แต่งงานถ้าแบบนี้โดนวันละ 3 ดอก เดือนละ 90 แน่ๆ  ::JubuJubu::

kingericz

ชอบน้อง Okamoto Mayu น่ารัก น่าเอ็นดู

vorachote saetia1

งานเกรดพรีเมี่ยม ขอบคุณครับ

ultramanpop

ชอบน้องคนที่ 2  sakura moko ใสๆ แบ๊วๆ น่ารักดี
สงสัย...ต้องติดตาม น้องต่อทางโหมด AV เสียแล้ว..อิ.อิ..

Hug

nomtojung

ethel2eal

ชอบแต่ละอันมากน่ารัก ดูใสๆ ชอบหมดเลยครับ