ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

back stage ที่เข้าสู่วงการAV

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 12, 2019, 05:51:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pikajoo

ไอดอลมาเล่นหนังแบบนี้โอตะคงตามมาเพียบ สวยๆน่ารักทั้งนั้น ขอบคุณมากครับผมสำหรับหนังที่นำมาฝาก

satukstar

babieshottie

อย่างที่แอดมินเมนท์ไว้ที่ผลงานของOkamotoจัง ว่าน่าจะทำอย่างอื่นมากกว่า น้องๆบีเอนเค48ของเราผมก็คิดว่าไม่อยากให้น้องเค้ามาด้านมืดนะ  ::Waiting::

Ideology

น่ารักกทุกคนเลยครับ แต่ที่เด็ดสุดเห็นจะเป็นน้อง sakura moko งามล้ำจริงๆ

DoJo

คนที่1 เข้าสเปคที่สุดเลย เสียดาย เจ้ Erena Ogata เลิกไปอีกคนล่ะ ::Crying::

Ponz Zaii

ไม่ว่าจะเป็นไอดอลหรือเป็นนางเอก AV ก็ดีทั้งหมดครับ

SuperXyo

ผลงานเยี่ยมครับ  ข้อมูลแน่น

bigboy001

::Thinking:: ผมเชื่อว่าแต่ละคนก็จะมีมุมมองแนวการเล่นAV แตกต่างกันนะ การแสดงออกแอกติ้งก็แตกต่างกันไป ส่วนตัวชอบคนสุดท้าย แต่ถ้ารวม ๆ ก็ดูดีทุกคนเลยครับ ::DookDig::

oyoyo

Okamoto Mayu รหัส MIFD-062 คนนี้ตัวเล็กสเปกในดวงใจครับ
เห็นความน่ารักของเธอแล้วก็อดเสียดายไม่ได้ที่เธอไปเล่น AV (อารมณ์เดียวกับคะน้า)
ก็หวังว่าเธอคงได้ฉายแสงเป็นดาวอีกดวงของวงการนี้

Thanin Ngamkerdsiri

สาวๆกลุ่มAKB48หมดเลยหรอครับนั่น

๋GEORGE

น้องๆหลายคนเห็นแล้วน่าเสียดายไม่น่ามาเดินเส้นทางนี้ แต่ก็นะถ้าเดินเส้นทางอื่นเราก็อดดูอ่ะดิ

AWAY-G

ขอบคุณสำหรับข้อมูลเชิงลึกครับ ประเทศญี่ปุ่นอาชีพนักร้องถ้าไม่ดังจริงรายได้ไม่ต่างจากพนักงานเงินเดือนครับ มาทำอาชีพนี้รับรองเงินดีแน่นอนครับ อิอิ

midnightangel

bruesbook

ส่วนตัวคิดว่าบ้านเราน่าจะยากครับ ตอนนี้ลุ้นแค่ gravure ก่อนอันดับแรกเลยครับ 55
งานดีหลายเรื่องมากๆ กระทู้เดียวเหนื่อยทั้งเดือนทีเดียว ขอบคุณมากๆครับ ::Bloody::