ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 5 การอาละวาด ของมังกรเพลิง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 12, 2019, 10:37:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aioros13

ตอบ
1. ชอบอั้ม
2.ไอ้นพนี้ชอบหาเรื่องจริงๆ ให้พระเอกได้โชว์ตลอด
3.ชอบมิไร

Karty

ชอบตัวละครเวย์ที่สุดครับ ชีวิตดูเรื่อยๆเปื่อยๆดี นายริวกว่าจะเก่งและน่าอิจฉาขนาดนี้ผ่านอะไรมาเยอะ ส่วนในเรื่องนี่นายนพน่าจะเละ

19662509

1 ชอบฝน
2 สนุกและแปลกใหม่เหมือนอ่านมังงะเลย
3 ก็ยังชอบฝนอีกนั้นแหละ

tarnmbg

นพ นายหาเรื่องผิดคนแล้ว รอดูการอาละวาดของริวได้เลย

takie2505

นพ นำหน้าริวไป 1 ดอกแล้ว ริิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิวยังไม่จัดเลยแค่จินตนาการของฝน สงสัยจะมีแซนวิช พลอย และฝน 

volpe

จากที่อ่านมาสี่ตอนยังปรัทับใจแค่ริวครับ คนอื่นบทยาทไม่เท่าไหร่ ริวนำบทซะเยอะ ดังนั้นข้อสามขอผ่านเลยนะครับ

สาวนเนื่อเรื่องก้บรรยายได้ดี แต่เหมือนยังอยุ่ช่วงเกริ่นนำมากกว่า ตอนนี้เหมือนริวเก่งแล้ว แต่อยากแบบเจอโหดๆแล้วไปฝึกให้เก่งได้แบบเทพๆหรืออาจเจออาจารย์เทพๆไรแบบเนี้ยอะครับ ชอบบเปนการส่วนตัว 555

singkanong

ติดตามอยู่ครับสนุกบู้ได้ใจแถมงานนี้โชว์ต่อหน้าผู้คนพระเอกยังไงก็พระเอกเนอะแห่ะๆ เป็นกำลังใจให้ท่านผู้แต่งครับ

devilmanamon

ชอบพระเอกมากที่สุด รองมาก็นายเวย์
แต่พระเอกเทพไปหน่อยอะ หาผู้ร้ายที่สมน้ำสมเนื้อมาหน่อยนะ

สมปอง บุญ

Tosak7483

suravesa

suravesa

ตุดจบ พวกอันทพาร ต้องเอาให้หนัก อย่าลืมเล่นพ่อมันด้วย