ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nekoi Hikaru] Shion no Hana | Flowers for Shion ดอกไม้ของชิอง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 13, 2019, 08:02:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

B&B

เปิดมานี้เรียกน้ำตาได้เลยนะครับ เท่าที่ดูเด็กคนนั้นแหละคือชิอง ที่กลายเป็นคนด้วยเหตุผลอะไรสักอย่างแน่ๆ

เปิดมาแบบนี้ มีจบอยูู่สองแบบ คือ
1. พระเอกรู้ว่าเธอคือแมวที่ตายไปแล้ว แล้วก็อยู่ด้วยกันตลอดไป
2. พระเอกรู้ว่าเธอคือแมวที่ตายไปแล้ว แต่ชิองหรือแมวตัวนี้หมดเรื่องที่คางคาใจ แล้วก็หายไป เหลือพระเอกคนเดียว เหมือนมาให้พระเอกปล่อยว่าง เพราะตนไปสบายแล้ว อะไรประมาณนี้

(。•́︿•̀。) (。•́︿•̀。) (。•́︿•̀。)

สรุปหายไปหรือไม่หายอะครับ เท่าที่ดูเหมือนนางหายไปมากเลยนะครับ แต่น่าจะไม่หายไปสินะ เพราะพระเอกมันยิ้มออกมาอยู่

วันนี้ไม่รู้สึกดีใจเลยที่ตอบถูก รู้สึกซาบซึ้งมากๆ เป็นที่ดีมากเรื่องนึงเลยนะเนี่ย

ชิองน่ารักมากๆ ปกติก็น่ารักแล้ว แต่พอกลายเป็นครึ่งแมวน่ารักเข้าไปอีก โอ้ยยยย อย่าหายไปน่าาาาา อยู่กับอะกิโยชิตลอดไปเลย

ล้างตับแล้วละ เจอเรื่องนี้

ขอบคุณครับ

เรื่องนี้มันซึ้งครับ แต่นางแมว เอ้ยนางเอกไม่ค่อยถูกใจผมเท่าไร

panu bird

นางเอกเป็นใครกันแน่

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน365วัน

kaitama

อย่าบอกนะว่าเป็นแนวกลับชาติมาเกิดของแมว
-----------------------------------------

บอกเลยพูดไม่ออกบอกไม่ถูกจริงๆ กับแนวแบบนี้    ::Waiting::

แต่ก็นะความรักระหว่างคนกับแมว ก็...ถ้าจะไปในแนว H ก็มีแค่แบบนี้ล่ะมังครับ  ::Thinking::

ไม่ขอสปอยนะครับ

xsoulkung123

สาวสวยน่ารักรออยู่ที่ห้องแบบนั้ ไอ้หนุ่มนี่รีบกลับห้องมาเร็วดีจริงๆ
และรุกเร้าไอ้หนุ่มแบบไม่อยากหยุดด้วย
แต่ไอ้หนุ่มเริ่มสังเกตท่าทางสาวสวยคนนี้เหมือนแมวเลย
ทำให้คิดแมวของตัวเองที่ตายไป สงสัยสาวคนนี้จะเป็นแมวที่กลับมาเกิดใหม่แน่ๆ
แบบนี้ได้อยู่กับเธอคนนี้แบบสุขสบายใจ อาจจะได้เสียวสุดๆแน่ๆ
::WooWoo::
Edit ในที่สุดก็ได้เจอแมวสุดที่รัก แถมอยู่กลับมาในร่างสาวสวยอีกด้วย ไอ้หนุ่มนี่ทั้งดีใจทั้งเสียว

guzzpai

เด็กสาวนนางนี้ต้องเป็นวิญญาณแมวที่กลับมาหาเจ้าของแน่ๆ เลย

ผิดคาดแฮะ ตอนจบนี่เล่นเอาน้ำตาซึมไปเลย ซึ้งง่ะ T^T  ::Crying:: ::Crying::

MooOon

คิดว่าเป็นเเมวที่ตายเเล้วกลับมาหาพระเอก คิดว่านะ หรือเป็นวิญญาณเเมวมาสิงคนหว่า?

------------------

จบดี สรุปเป็นเเมวกลับมาหาจริงๆด้วย ก่อนนจบ คิดว่า นางจะหายไปซะอีก ดีเลย ขอให้เจอเเมวเเบบนี้บ้าง 555+

ชอบเเนวสาวหูสัตว์มาก ^^

Whๅ่tE

มีความรู้สึกว่า ผู้หญิงเป็นเจ้าแมวนั่นแหละ เกาะแกะเจ้าของแบบนี้

กะแล้วว่าแบบนี้ จบแฮปปี้ดี แต่น่าจะเล่าที่มาของแมวกลายเป็นคนซักหน้านึง จะได้หายงง

Northstar Rta

ท่าทางเด็กคนนี้น่าจะเป็นแมวกลับมาหาเจ้านายอีกแน่เลย สุดท้ายน่าจะได้อยู่ด้วยกันอีกน่ะ
ในที่สุดชิองก็ได้กลับมาอยู่กับเจ้านายในร่างคนอีก จบแบบสวยงาม

Demon-Wolf

คิดว่าจะจบคือสาวเจ้าสิงแมวไปมีอะไรกับพระเอก ::Oops::

555 ว่าแล้วต้องมาแบบนี้

noohun

น่าจะเป็นแมวที่เคยเลี้ยงกลับมาเกิดใหม่รึเปล่าหว่า
ถ้าใช่ก็น่าสนใจ ว่าสัตว์ที่เกิดเป็นคน ยังมีความผูกพันธ์กันในชาติต่อมาได้ยังไง

กลายเป็น แมวกลายเป็นคนแบบ งงๆซะอย่างนั้น ไม่เฉลยอีกต่างหาก

avelance

วิญญาณแมวสินะสินะ

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน/เม้นท์ไม่มีคุณภาพ/ทำผิดซ้ำ
แบน365วัน

Theemotionof

เรื่องนี้น่าจะจบแบบพระเอกรู้ว่าแมวตัวนั้นเกิดใหม่เป็นสาวคนนี้ จบแบบสวยๆเลย ::JubuJubu::

จบแบบที่คาดไว้อีกเรื่องแฮะ โรเมนติคมากครับเรื่องนี้

najazz

เทอคือชิองแน่ๆเลย

ทำไมอ่านแล้วเศร้าจัง คิดถึงน้องหมาเลย

tazasss01

เดาว่าแมวมาเกิดใหม่หรือป่าวน่ะ

จบแบบแฮปปี้เลย

livetimer

ผีแมวเข้าสิงหรออ

5555 อ่านจบแล้ว สุดท้ายก็ สาวหูแมว สุดยอดไปเลยครับ