ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nekoi Hikaru] Shion no Hana | Flowers for Shion ดอกไม้ของชิอง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 13, 2019, 08:02:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

FARM1 HGf

โอ้ววว เเมวกลายเป็นสาวสวยหรือเปล่าครับบ

หรือเป็น สาวธรรมดา ที่ชอบพระเอก ที่รักเเมว

หรือวิญญาณเเมวว เเต่ทำไม่เห็นหูเเมวเลยย

ขออ่านหน่อยนะคับ

ขอบคุนสำหรับแปลเรื่องดีๆให้อ่านครับ

ปล. อ่านจบเเล้ว สุดท้ายเป็น วิญญาณเเมวสาว นี่เอง
เป็นเรื่องราวดีๆ ซึ้งเลยครับ

aminoclan

เดาไว้ 2 แบบ 1. อาจจะเพราะเห็นด้านอ่อนโยนของตัวเองเลยหลงรักอยากจะทำให้ตัวเอกของเรากลับมาสดใสเหมือนเดิม
2. แมวกลับชาติมาเกิด ถถถถ

สรุปคือแมวคืนร่างเรอะ ไม่เก็ต  ::Thinking::

sonteen42

ไม่แน่ใจเลยแหะ ขออ่านก่อนแล้วมา edit นะครับบ

แหม่จบหวานซึ่งเชียว แมวมาเกิดใหม่ ได้กับแมว เอ้ แปลกๆ 5555

wunman

พอพระเอกพูดว่าเหมือนแมวนี่ทำห้สะกิดไปเลยเดาว่าต้องเป็นวิญญาณแมวเข้าสิง เด็กผู้หญิงแล้วมาหาเจ้าของแน่ๆ

edit: เดาผิดไปนิดแต่เป็นชิองจริงๆรึ ได้เสียกับแมวๆ555 แปลกดีแต่เรื่องก็น่ารักดีครับ

xonly-809

ตามนี้นะ

แมวกลับชาติมาเกิด หรือจบแบบอยู่กลับผู้หญิงคนนี้แบบคนรักไปเลย

เยียวยาตับอย่างดีเลยเรื่องนี้
ไม่รู้จะเม้นอะไรจริงๆคิดไม่ออก T.T

cyborg0011

นี่มันเรื่องราวของ นายทาสแมว กับ นางปีศาจแมวสาว และ อาจารย์คนวาดที่ใช้ชื่อแมววาด ......

ฝันๆฝันหวานของทาสแมวญี่ปุ่น เอารสนิยมอยากมีอะไรกับแมวร่างคนหรือคนร่างแมวมาปนกับการรักสัตว์เลี้ยงซะงั้น

แมงโก้ส้นตีน

น้องแมวกลับมาสิงร่างใครมารึเปล่า

หรือจะอิงตำนานนกนางแอ่นแทนคุณนิทานเรื่องดังของญี่ปุ่น  ::YehYeh::

แล้วนางก็จากไปจริงๆ  ::Crying::

thegift52

อะไร อย่าบอกนะ ว่าสาวน้อยนั้นคือชิองน่ะ หูยยยยย แฟนตาซีสุดๆ แต่ก็น่ารักสุดๆเหมือนกัน
.
อ้าวววว เป็นดวงวิญญาณหรอ พอหมดห่วงก็สลายไปสินะ สงสารอ่าาา เศร้าาาาา

alaaum

ต้องเป็นแมวตัวนั้นแน่ๆเลย แต่ว่ามันจะเป็นความจริงหรือความฝันนี่ล่ะ

Edited
แมวจริงๆด้วย ตอนนี้ทายง่ายสุดละไม่มีหักมุม แต่ที่คาดไม่ถึงคือหูกับหางนี่ล่ะ สุดจริง

tonbiggest

แนว เนโกะทามะ ผีแมวมาแทนคุณ  ตื่นมาเหมือนฝันไป

maxzader

::Cold::  อย่าว่าบอกว่านะว่าเธอคนนั้นเป็นแมวกลับมาเกิดใหม่ เหมือนจะเดาทางยากเรื่องนี้ ฮาๆๆ

ออกหลอนหน่อยๆ นะครับแต่สุดท้ายก็ได้ซัมแมว ฮ่ๆๆ

infinityex

แมวมาตอบแทนความรักใช่ไหมเนี้ย แต่เรื่องจริงๆนี้น่าจะเป็นเราที่ต้องตอบแทนมันมากกว่านะเพราะมันเป็นเจ้านายเราเป็นทาสไงละะะ จบแบบแมวเปลี่ยนร่างมาอยู่กับพระเอกแน่ๆ

ว้าาากลายเป็นทาสแมวจนได้นะ

Hawaalaew

วิณญาณแมวทวงรักใช่ไหมนี่ กลับมาหาเจ้าของในร่างสาวน้อยอ่าอ่านสปอลย์ไปแล้วด้วย เดี๋ยวมาแสดงคามคิดเห็นหลังอ่านแล้วกัน
  ตอนจบเศร้าตามพระเอกจริงๆแฮะอุตส่าห์ได้พบกันอีกครั้งแต่ก็ได้ทำล่ะนะคงเป็นความปราถนาสุดท้ายของแมวน้อยที่มีต่อเจ้านายผู้เป็นที่รัก

werrlet

แมวกลับมาหาเจ้าของละป่าวเนี้ย

อดิท นั้นไงใช่จริงๆๆด้วยกลับมาหาเจ้าของ