ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[inono] In school prostitution นักเรียนขายตัว 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 14, 2019, 09:17:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

อึ้งตั้งแต่พ่อถามแล้ว แถมน้องยังมาซ้ำอีก
เล่นเอาไปไม่เป็นเลยตรู ::Punch::

แล้วพระเอกเราจะเอาไงดีหล่ะ
ทำใจไม่ได้แล้วยังไปโกรธเพื่อนอีก
ขอบคุณมากๆครับ

[email protected]

ขอดูนะครับ
โห้ตอนแรกนึกว่าจะไม่ดราม่า แต่พออ่านไปๆมาๆเท่านั้น ดราม่าแน่นอน ขอเรื่องนี้ยาวๆเลยนะครับผม จบแบบhappy ทีเถอะขอร้อง

mrgreen

วาดสวยดีครับชอบลองอ่าดูรู้สึกเหมือนคอมเม้นที่ตัดมาให้ดูเลยครับคืออ่านไปแล้วไม่ได้รู้สึกมีอารมร์อย่างว่ามากมันดูหน่วงๆแปลกๆ
ไม่รู้ว่าจะรู้สึกยังไงดีแตกต่างจากเรื่องอื่นมากการเดินเรื่องก้อไม่รวบรัดแบบเรื่องอื่นๆค่อยๆเล่าค่อยอธิบาย
แต่ส่วนตัวไม่ชอบตอนเด็กเข้ามาถามหาข้าวรู้สึกหดหู่เกินไป
ขอบคุณที่แปลให้ครับ

Bhitakpong Sooksaengchan

แนวอย่างนี้ปวดตับแทนพระเอกเลยอะคนที่ชอบเป็นแบบนี้แล้วมาเจอยังงี้อีก
edit คิดว่ากว่าพระเอกจะได้นางเอกก็ตอนท้ายเลยไม่ก็ไม่ได้แน่ๆ

qqw123swe

ส่วนตัวติดว่ามันงานอีกหลายงานที่สามารถทำได้นะต่อไห้ไม่ไปขายตัว แล้วพ่อเองก็ดูแข็งแรงดีน่าจะหางานทำได้บ้าง

M Mm

worachat39

มันแปลกดีที่ทั้งครอบครัวดันยอมรับได้ซะงั้นเรื่องขายตัว แถมบอกว่าต้องดูแลค่าเรียนแต่พ่อก็ยังอยู่แล้วดูเหมือนจะไม่ได้ทำงานด้วย หรือ พ่อข่มขืนแล้วบังคับขายตัวหว่า อันนี้ต้องขออ่านต่อก่อนครับ 555

ผมว่ามันดาร์คตั้งแต่นางเอกขายบริการหน้าตายแล้วแหละครับ 5555 แต่ว่าตอนหน้านี่น่าจะตับพังแน่นอนโดนรุมต่อหน้าเลย ใจแตกตามฟอร์มพระเอกเรื่องแนวนี้ชัวๆ

earthcarb

สวัสดีชาวโลก

แนวนี้มันแปลกๆ ไม่เคยเจอมาก่อน จะเศร้าก็ไม่เชิง  ::Sweat::

edit ตอนต่อไปแฮปปี้แน่ๆ น่าสงสารมาเลย

PaulA

พระเอกดูทรมานมาก จะอดทนได้ไหมต้องดูต่อไป

เห็นตัวอย่างแล้วปวดตับมากครับ

raindrop

เนื้อเรื่องแนวนี้ไม่ค่อยเจอเลยแหะ ถือว่าใหม่ๆอะจะเรื่องว่าพระเอกก็ดูยังไงอยู่คงไม่ใช่ว่าตอนจบแฮปปี้น่ะ สนใจในการดำเนินเรื่องต่อไปมากกว่าจะไปในทิศทางใดไอตัวพระเอกจะทำยังไงแถม ครอบครัวนางเอกนี้ถือว่าเจ๋งในระดับนึงอีกที่ยอมรับพี่สาวตนเองได้แบบนี้แถมรู้สึกปกติอีกเวลามองพี่ตัวเองทำไม่ใช่เรื่องแปลกอะไร ที่ว่าใหม่ครับสนใจๆน่าติดตามตรงนี้ใน

kamae777

เนื้อเรื่องค่อนข้างอึดอัดแต่ก็น่าติดตามครับ

Kacey Chase

มีมุมคล้ายๆให้ปวดใจ กึ่งๆ NTR  (แต่ก็ไม่เชิง... ก็เธอไม่ใช่ของเขานิ)

มุมโชว์เด็กๆแอบ inappropriate ไปหน่อยนะในความคิด

[edit]
อ่อ....พลิกเป็นแนว   ไปตกหลุมรักสาว แล้วทำให้เจ้าหล่อนลำบาก

grafsman

น่าจะจบไม่สวย พระเอกกูเข้า dark mode แน่ๆ
หืมสปอยตอนสอง ยับเยินครับ จบไม่สวยแน่ๆซีรี่ย์นี้

bramasole

อิจฉาไอ้อ้วนจังเลย อยากเจอแบบนี้ ๆ
แล้วก็น่าจะจบแบบให้พระเอกแจมด้วย

จบแบบน่าสงสารพระเอก หดหู่หน่อยๆ