ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[inono] In school prostitution นักเรียนขายตัว 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 14, 2019, 09:17:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eka1325

นางเอกสุดยอดมาก เจอเพื่อนเอาคนรักต่อหน้าแบบนี้พระเอกยังทนได้ การไม่มีเงินอดเอาคนที่แอบชอบเลย พระเอกต้องกู้เงินมาแล้วแบบนี้
ตอนต่อไปดูเหมือนนางเอกก็ชอบพระเอกเหมือนกัน แต่นางเอกโดนขมขื่นแบบนั้ย พระเอกจะทำยังไงหนอ สนุกมาก ชอบหุ่นนางเอกจริงๆ

durocman

เหมือนเป็นเรื่องธรรมดาเลย ในไทยคงหาลำบากแบบนี้

tawan sarigkabut

จรัญ จริย

::Hmmm::สงสัยพระเอกต้องรีบหาตังค์มาจัดมั้งแล้ว
::Me?::

nekki

บอกตามตรงพระเอกก็ใจเกินไป เพื่อนมาซื้อสาวที่ชอบ ยังขอตามมาดูด้วยอีก
ที่แปลกใจคือบ้านของนางเอกรู้เห็นเป็นใจนี่ละ

yopern

เอาจริงๆนะครับส่วนผมบอกความรู้สึกไม่ได้เลยสำหรับเรื่องนี้ มันสับสนไปหมดในหัวตัวเอง มันมีหลายอารมณ์มากครับในทุกๆหน้า เริ่มจากอารมณ์หื่นทั่วๆไปของเด็กผู้ชาย ความผิดหวังและความโกรธที่รู้ว่าผู้หญิงที่ตัวเองแอบมองเป็นผู้หญิงขายตัว
ความรู้สึกรับผิดชอบต่อตัวเองและครอบครัวของคาชิวากิ อารมณ์ใคร่ของคนมีอะไรกันของหนุ่มสาว ความอดกลั้นและอดทนมิกิ ความไร้เดียงสาของน้องๆเด็กน้อย และน่าจะมีอีกหลากหลายอารมณ์ในตอนต่อๆไป เก่งจริงๆเลยครับสำหรับผู้เขียนและผู้แปล

edit ผมว่านะในตอนจบเรื่องนี้นะอาจจะไปได้หลายทางเลย เช่นคาชิวากิ เป็นผู้หญิงขายตัวที่อาจจะโด่งดังหรือชั้นต่ำ หรือรักแท้ของมิกิจะดึงเธอขึ้นมาจากนรกได้หลังผ่านเหตุการเลวร้ายมาก่อน หรือเพื่อนของเธอ(คนที่บอกเรื่องของเธอกับมิกิ)ช่วยให้เธอเห็นแสงสว่าง

intanianoi

อิจฉาไอ้อ้วนแทนพระเอกเลยนิ
Edit พออ่านจบชักจะสงสารนางเอกแฮะ

Ae Haha

สงสารพระเอกมาก มาฟังคนที่แอบชอบมีเซ็กกับเพื่อน แม้จะรู้ว่าขายตัวเพื่อครอบครัวก็ตาม แต่พระเอกไม่มีเงิน อดเลย 555

พระเอกจะช่วยนางเอกได้ไหมเนี่ย เงินก็ไม่มี นางเอกทำเพื่อครอบครัวน่ะตัดใจซะ

GigaCoby

แอบหน่วงนะเนี่ย แต่สุดท้ายได้เยไหมน่อ
ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ ::Thankyou::

badkitty

เรื่องจริงที่โหดร้าย แต่ไม่น่าหาง่ายขนาดนี้นะ
สุดท่้ายไม่รู้พระเอกจะได้ไม
เป็นที่เรื่องเลยที่ชอบ เนื้อเรื่องดีและภาพสวยมากกกก

Northstar Rta

นางเอกน่าจะทำเพราะความจำเป็นในครอบครัว ต้องหาเลี้ยงน้องๆ ในบ้านอีก สภาพมันจำใจทำ แต่ก็ดูท่าทางจะสนุกกับงานนี้ด้วยสิ
เพื่อนเตรียมเงินมาตั้ง 5 หมื่น กะจัดหนักจัดเต็มที่เลย แต่พระเอกท่าทางจะทนไม่ไหวแล้วสิ

Boran Mark

สงสารพระเอก เข้าใจนะ ความรู้สึกมันคงบีบคั้น อยากปกป้องผู้หญิงที่ตัวเองรัก แต่กลับทำไม่ได้

Thapanapong kulkarineethe

cuffs 112

ทุกคนมีความจำเปนต้องใช้เงิน เลยต้องหาเงินใช้ ในสังคมสมัยนี้การหาเงินไห้ได้ง่ายสำหลับ สาวๆคงเป็นการบริกรแบบนี้ละ
ถึงจะพยามบอกชอบหรืออย่าช่วยแต่จะช่วยทั้งครอบครัวอย่างไง คิดแล้วปวดตับ