ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[inono] In school prostitution นักเรียนขายตัว 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 14, 2019, 09:17:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jeed168

::Glad::

ภาพสวยดีจังครับแถมเนื้อเรื่องยังโดนอีก....

เมื่อก่อนนี่ความฝันเลยนะมีเพื่อนคนหนึ่งอย่างน่ารัก....แต่เพื่อนคนนั้นเค้าไม่ได้ขายอย่างในเนื้อเรื่องนี้นะ (แต่ถ้าขายนี่หลักหมื่นก็ทุ่ม ::Sweat::)

::Thankyou:: ขอบคุณนะครับ  ::Thankyou::

Blue_Valentine13

สงสารจัง ไม่มีตัง เลยต้องทำแบบนี้

พระเอกนะ นั่งจ๋อยเลย

ตอนต่อไปพระเอกทำตัวเหมือนหล่ออะรักกะหรี่

kpkp

พระเอกเรานี่หล่อเลย ไม่มีเงินก้อไม่ทำ นั่งรออย่างเดียว แต่จะทนใจแข็งได้นานแค่ไหนนะ สาวในดวงใจซะด้วย

แต่ทำไมตัวอย่างตอนต่อไป มันมีฉากนางเอกโดนรุมด้วยล่ะเนี่ย รอลุ้นพระเอกเราเลยว่าจะได้ทำบ้างมั้ย
I love Xonly

BoBolx

iceiceice

naris1423

อ่านแล้วสงสารพระเอกจังเลย ต้องมาทนนั่งหังแบบนี้

แบบนี้ต้องจัดหนักซักทีแล้วสิ เอาตามความฝันเลย

WatcherX14

นางเอกดูมีใจกับพระเอก แต่ตอนนี้ดูติดใจเจ้าอ้วนนิดๆนะครับเนี่ย

จริงๆด้วยนางเอกดูมีใจ จากตอนต่อไป

gggfffaaa

ลายเส้นสวยดีครับ แต่เนื้อเรื่องน่าสงสารมาก

billyboyle

ถ้าอยู่เป็นคนในครอบครัวด้วยคงได้เอาฟรี แต่น่าเห็นใจตังพระเอก

liverpudlian

เรื่องนี้ใหเอารมณ์ทังเสียวและสงสารเลยแฮะ

guzzpai

ดูแล้วน่าสงสารนางเอกจังฮะ น่าจะต้องทำเพื่อปากท้องครอบครัว

Edit ตับพังแน่นอน แต่ยังหวังให้จบแฮปปี้ได้อยู่มั้ยเนี่ยย

Thnapat Seekaew

ผมคิดว่า 1.พระเอกต้องซื้อบริการโดยการทำงานพาร์ททาม แล้วก็ต้องจัดแน่นวลลลล
           2.อีกแนวนึงคือรับไม่ได้ ไม่ยอมซื้อ ทำใจไม่ได้ที่คนที่ตัวเองชอบมาขายบริการ แล้วก็หาวิธีช่วยนางเอก (พ่อพระจัด)
           3.น้องๆของนางเอกก็ไม่แน่อาจจะได้ร่วมตอนทำกับข้าว คิดไว้ประมาณ 80เปอร์ น่าจะเป็น ๕๕

เกือบตรงข้อ2 มาพีคตอนโดนลุม T_T

อภิชาติ บูรณะ

::Shy::สะท้อนสังคมทุกที่ ผู้หญิงต้องขายตัวเพื่อมีชีวิตรอดในยุคที่เงินคือทุกอย่าง
Edit ตอนต่อไปเหมือนโดนข่มขืน อาจจะเลิกขาย แต่มีพวกติดใจมาข่มขืนรึเปล่า

Sodemacom107

ทำไมพระเอกดูน่าสงสารจัดดด  ::Sweat::

โคตรน่าสงสารร  ::Crying::

elviswhat

การที่ได้เจอรักแรกมันก็ยากแบ้ว มาเจอรักแรกขายบริการอีกจิตใจบอบช้ำขนาดไหนละเนี่ย

เอิ่บบบ ตอนต่อไปนี้สุดแสนช้ำใจแท้ ๆ เหมือนจะเลิกละนะที่มีคนมาสารภาพรักแต่เจอเหตุการณ์แบบตอนต่อไปนี่คงเศร้าน่าดู