ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[inono] In school prostitution นักเรียนขายตัว 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 14, 2019, 09:17:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

merman10

เอาจริงๆนี้เรื่องนี้เหมือนเขียนมาจากเรื่องจริงเลยนะนี่เขียนมาซะพระเอกไม่มีตังเลยทุ่มทุนสักหน่อยสิ 3 คนมันจะตาย

Edit อ่านๆแล้วก็ปวดตับนะนี่น้องๆนี้คือชิวขนาดนั้นเลยเห็นเป็นเรื่องปกติด้วยแต่หน้าสุดท้ายนี้ยัง งงว่าทำไมพระเอกมันถึงโดนมัดแบบนั้นคือมันพยามทำให้นางเอกของเรื่องเปลี่ยนใจทำให้คนอื่นๆมั่นไส้หรือนี้น่าติดตามๆ

KonMol2

แค่รู้ว่าคนที่ชอบขายแล้ว ยังต้องมาดูเพื่อนรักทำกับคนที่ชอบน่าเจ็บใจที่สุดละมั้ง

untraman114

รู้สึกสลดแบบยังงัยไม่รู้ เป็นเรื่องที่เศร้าน่าดูถ้าเกิดรู้จักครอบครัวแบบนี้

ไม่อยากจะคิดเลยเนื้อเรื่องแบบนี้ มาต่อยกันยังดีกว่าทำร้ายจิตใจเกินไป ::Punch::

Starkey

ใจนึงก็สงสาร อีกใจนึงก็อยากอ่านต่อ 5555

อื้อหือตอนนี้ว่าหนักละ เห็นตอนอย่างตอนหน้ายิ่งปวดตับกว่าเดิม

ปล. ชอบลายเส้นเรื่องนี้

negazero

ภาพสวยดีนะ แต่ดูแล้วน่าจะปวดตับแบบ NTR เรื่องอื่น

Gunitle

ก็ปวดตับอยู่นะครับ แต่ชอบที่ภาพสวยกับเนื้อหาแปลกๆดีอยู่ครับ เหมือนนางเอกจำใจทำไม่ได้อะไร ปวดตับคงอยู่ที่พระเอกนะครัับ อยากให้ท่านคาร์เทอร์ลงตอน2เร็วๆเลยครับ สำหรับตอนนี้ขออ่านก่อนนะครับ

โอ้โหอ่านตัวอย่างแล้วไม่อยากให้ท่านลงเลยครับ สงสารนางเอกกับพระเอก เห้อออ อินมากไปหน่อยครับ5555

berrykobo99

aminoclan

เริ่มต้นมาก็ปวดหัวเลย รู้กันทั้งบ้านเลยเรอะ!! ตัวเอกนี่น่าสงสารเหมือนกันนะ แอบคิดในใจลึกๆว่าคงไม่ได้ขายตัวแต่พอมาเห็นเองกับตาแล้วก็คงทำใจลำบากเหมือนกัน ตอนจบจะทำให้นางเลิกขายตัวได้ไหมหนอ ::Thinking::

อ่าวต้องรอตอนต่อไปเรอะ 55555 แต่ตอนต่อไปน่าติดตามจัดๆ

baycon

ป่ะิโท้ว เนื้อเรื่องแบบนี้ซิ ดูเรียลๆ มีเหตุมีผล  มีปมให้เดือน ไม่ใช่ อยู่ๆ หวดกันง่ายๆดาย เอออันนี้ก็ง่าย ถ้ามีเงิน 55 +

โห่ ซ่อนมาซะสั้นเลย ค้างเต่อเลยย ตอนต่อไปก็ โห ไอ่นั้นเป็นพ่อเล้าชัวเลย คนแนะนำ โโนทำโทษที่มีความารัก

patict

ลายเส้นสวยมาก อ่านเพลินๆ
Edit ตอนต่อน่าจะปวดตับ

SNGOT

อ่านแล้วสงสารชีวิตนางเอกจังต้องทำเพื่อครอบครัว แล้วน้องๆก็ได้เห็นเรื่องแบบนี้มาตลอดโตขึ้นก็คงไม่พ้นเข้ามาในวงการเดียวกัน
ทำไมพวกชมรมยูโดนี่มันมักจะถูกหยิบมาเป็นตัวร้ายทุกทีเลยสิเนี่ย555 มีเป็นตัวดีได้ไม่กี่เรื่องแค่ยาวาระ โคทาโร่ภาคยูโดด้วยนะ ถ้าภาคคาราเต้ก็เป็นตัวร้ายตามเดิม

sonteen42

แหม่เฮ้ย เรื่องนี้มันเอาเรื่องจริงๆ 5555555555

เห็นตัวอย่างตอนต่อไปแล้วเครียด!!

jittipat

เวรกำแท้ๆไม่มีเงินยังเสือกมาปวดตับเล่น

หือตอนต่อไปนี้เนิ้อหารุนแรงมาก

zero001

วาดตัวละครหญิงได้สวย สัดส่วนดึงดูดดี แต่เนื้อเรื่องนี่เล่นเอาอึ้งเลยเพราะมันเรียลมาก เด็กผู้หญิงใช้วิธีขายตัวหาเงินรักษาแม่โดยที่ทุกคนในบ้านรับรู้และมองเป็นเรื่องปกติธรรมดา สะท้อนสภาพสังคมในยุคนี้ได้ตรงสุดๆ อยากรู้เหมือนกันว่าเรื่องนี้จะสรุปจบยังไงครับ

wanchai.sintuwong

ทำเหมือนไม่สนใจอะไรเลย อยากรู้นักว่าโดนใครเปิดซิง