ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[inono] In school prostitution นักเรียนขายตัว 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 14, 2019, 09:17:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wunman

ตัวการ์ตูนทำออกมาได้น่ารักดีเหมือนตัวละครแบบรักใสๆของญุ่ปุ่นเค้า แต่เนื้อเรื่องพอได้อ่านเรื่องนี้คือมันสะท้อนอารมณ์ได้ดีจริงๆ โดยใช้พระเอกเป็นจุดกลางของเรื่องที่แอบรัก แอบชอบผู้หญิงคนนึง แต่ก็ต้องผิดหวังและดิ่งลงเหวเมื่อรู๋ว่าคนที่แอบรักขายบริการ เพราะความจำเป็นมันช็อกความรู็สึกยิ่งขึ้นไปอีกเมื่อต้องมานั่งฟังคนที่รักไปมีอะไรกับคนอื่นยิ่งหนักเข้าไปอีก พระเอกเราทนได้ไงที่ต้องนั่งฟังคนที่เรารักไปมีอะไรกับคนอื่น มันดาร์คจริงๆ

edit: โหพอตอนที่ซ่อนออกมายิ่งสะเทือนอารมณืเข้าไปอีกเป็นการ์ตูนที่ทำให้รู็สึกสงสารตัวนางเอกและพระเอกทันที เส้นทางที่จะบรรจบกันมันยากมากๆเลย

niceanglev

นางเอกสวยน่ารักแบบนี้ ถ้าเป็นจริงผมก็พร้อมสนับสนุนนะ (ให้เงินเรอะ ไม่มีทาง ช่วยซื้อสิ อิอิ)
edit ตอนต่อไปดราม่าเกิดซะแล้ว พระเอกโดนจับนั่งดูนางเอกโดนรุมโทรม อันนี้ไม่ธรรมดานะ

เสือ ร้องไห้

ยากที่จะทำใจนะหมายถึงถ้าเราชอบผู้หญิงๆจริงๆ แต่เขาดันขายตัวแบบนี้ ยกเว้นว่าเราหื่นอ่ะ 55 หรือว่าชอบสไตล์เดียวกัน ส่วนผู้หญิงที่เลือกทางนี้คงเพราะต้องเป็นหัวแรงเลี้ยงทั้งครอบครัว พ่อแม่เลยไม่ว่าอะไร ทำให้ผมย้อนนึกถึงบ้านเราสมัยก่อนที่สาวเหนือโดนพ่อแม่ขายเพราะฐานะทางบ้านไม่ดี

sagekung

Summermay

สงสารพระเอกเหมือนกัน คงทั้งโกรธ ทั้งผิดหวัง ทั้งเสียใจ แต่ก็คงมีอารมณ์แหละ ไม่รู้ว่าจะหาทางหาเงินมาช่วยนางเอกมั้ย แต่นางเอกก็คงหยุดทำไม่ได้อะนะ ความจำเป็นของครอบครัว ดูท่านางเอกจะชินแล้วด้วยซ้ำ สุดท้ายพระเอกคงได้ทำนางเอกแบบเจ็บใจที่ช่วยอะไรมากกว่านี้ไม่ได้

## โห ตอนต่อไปดูรันทดอะจะเป็นไงต่อเนี่ย สงสาร

Master-V

เอาจริงๆ ตั้งแต่ชื่อเรื่องละ คิดในใจ ปวดตับแน่นอนเรื่องนี้ แล้วก็เป็นแบบนั้นจริงๆ นางเอกเลือกทางสายนี้แล้ว พระเอกได้แต่กล่ำกลืนไป ไม่สามารถช่วยอะไรได้ ลูกค้ารายต่อไป คงไม่พ้นเป็นตัวพระเอกแน่นอน

เห็นตัวอย่างตอนต่อไป ยิ่งปวดตับเข้าไปใหญ่ นางเอกโดนรุมต่อหน้าพระเอกซึ่งถูกมัดไว้ ช่วยอะไรไม่ได้ ได้แต่มองดูอย่างเจ็บปวด ...อื้อหื้ออออ ปวดตับแทบแตกแทนเลยจริงๆ

ปฏิภาณ ครับ

สุดท้ายพระเอกต้องเข้าไปดูละแจมด้วยแน่ๆเลย

edit: พระเอกถ้าจะแค้นเพื่อนจัด ตอนต่อไป โดนขืนใจซะแล้ว

gugugundam

ปวดใจแทน แต่สุดท้ายก็คงหาเงินมาลองใช้บริการดู
จะได้รู้ว่าเด็ดจริงหรือเปล่า

DARKAXL

อื้อหือ! สาวเจ้าที่ตัวเองแอบชอบดันรับจ๊อบขายตัว เพื่อนซี๊ที่พามาด้วยก็มาใช้บริการเธอแบบไม่ไว้หน้า(โคตรหยาม) แถมครอบครัวก็รู้เห็นเป็นใจ ทำเหมือนเป็นเรื่องปกติ ใครทนได้ก็บ้าแล้ว ::Hungry::

โอ้โห ตัวอย่างตอนหน้ายิ่งโคตรตับกว่าเดิม

chang.suriyapong

อันที่จริงเรื่องนี้เหมือนโรคมืดของสังคม

ตัวอย่างตอนต่อไปชั่งน่าติดตามทิศทางของเรื่อง

picnick

pom24986

เหมือนตีแผ่ชีวิตสังคมปัจจุบันเลยคับ แต่ว่าสุดท้ายพระเอกก็คงเอาด้วย

pom24986

เหมือนตีแผ่ชีวิตสังคมปัจจุบันเลยคับ แต่ว่าสุดท้ายพระเอกก็คงเอาด้วย
edit คิดว่าพระเอกต้องหาเงินมาเพื่อไม่ให้นางเอกขายต่อ (ตอบแบบโลกสวยนิดหน่อย 555)

กินตับ

มันมีจริงๆหรอครับเหตุการณ์แบบนี้ มันทำให้ผมรู้สึกถึง ความเห็นแก่ตัว ของครอบครัวนี้ที่มีให้กับลูกสาว
ทำไมจึงต้องทำ แล้วทำไมเธอถึงได้ทำโดยดี ทำเป็นเรื่องธรรมดา อ่านถึงตรงซ่อนข้อความก็ไม่อยากอ่านต่อแล้วครับ ไม่ใช่ว่าผู้แปลแปลไม่ดีนะครับ ผมคงไม่เหมาะกับแนวนี้จริงๆ ไว้อ่านแนวน่ารักๆของท่านผู้แปลดีกว่าเนอะ  ::Orz::
รอผลงานอื่นๆอยู่นะครับ ::Fighto::

Rider V3

การขายตัว แบบนี้มันอาจจะเป็นเรื่องจริงที่สะท้อน สังคมจริงๆ แต่ก็ยังเอากายแลกเงิน ผมว่าดีกว่าพวกที่ เอาวิญญาญแลกเงินกับความเป็นคน ที่ทำความชั่วให้คนในสังคมเดือนร้อนในสิ่งที่ทำ ฉะอีก ::Fighto::

การขายตัว ไม่มีใครเลือกที่จะทำมันหรอก แม้แต่สักคนเดียว