ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องสั้นโคตรอีโรติกของนาย Nato87 : แหวกกลีบสาวน้องแพรวคนสวย Pt1

เริ่มโดย nato87, มกราคม 14, 2019, 10:55:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

knightmoon

koyoty088

สาวน้อยไร้เดียงสา จะรอดมือคนสวนได้ใหมเรี่มมาก็น่าติดตามแล้วครับไม่ผิดหวังที่รอคอย ติดตามครับ

Phoowadol

สาวน้อย ช่างไร้เดียงสาเหลือเกิน ใครเลยจะรู้ได้ ว่า ตั้งแต่นี้ไป เจ้าหนอนผีเสื้อที่หลงรักช่อดอกไม้  ไม่อยากกลืนกิน ดอกใบ สุดสุดท้าย จะ หักห้ามใจไหว  ว่าแต่ อะไรนะ ที่เป็นตัวแปร ทำให้ สาวน้อย  ต้อง ยอมมานอน ทอดกาย ให้  ตาเกริกได้เชยชม   : ::Dizzy::

Tanaka Tanaka

ซีรีส์ 5 ตอนนี้ไม่ใช่แค่เป็นซีรีส์แรกที่มีนางเอกอายุต่ำกว่า 18

แต่น่าจะเป็นซีรีส์แรกที่มีนางเอกที่มีต้นแบบมาจากดารา AV ด้วยคือ Nene Yoshitaka (น่าจะตอน 3 หรือ 4 นี่แหละ) ด้วยนะครับ

เรียกได้ว่าประเดิมหลายเรื่องเลย...

talaxman

่jad135

ชอบการแต่งคับมีการปูเนื้อเรื่องตัวละครทำให้ตัวละครน่าสนใจยิ่งขึ้น

Deep Sea

au2000

เรื่องราวละเอียดดี ต่อเนื่องเกี่ยวกัน
กับเรื่องที่ผ่านมา น่่ติดตามครับ

ppptttmmm