ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องสั้นโคตรอีโรติกของนาย Nato87 : แหวกกลีบสาวน้องแพรวคนสวย Pt1

เริ่มโดย nato87, มกราคม 14, 2019, 10:55:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

งานนี้สงสัยลุงเกริกจะได้เป็นคนแหวกกลีบน้องแพรวคนแรก...อิอิ มีดวงชะตาเหมือนกันเลยทั้งพี่ทั้งน้องได้ผัวสูงวัยทั้งคู่...หึหึ

สกาลา

ฮืม จักรวาลลุงพลเริ่ทมกว้างขึ้นเรื่อยๆ เริ่มมีคู่รองแล้ว

yopern

ด้วยบรรยากาศของบ้าน ความเหงา การขาดอบอุ่น ในที่สุดเด็กน้อยก็จะต้องเข้ามาในบ่วงกามของตาเฒ่าแน่นอน

tetete

มาแบบนี้ลุงเกริกหวานๆเข้าหน่อยน้องแพรวน่าจะยอมนะครับ ไม่ถึงกับต้องวางแผนแบบตาลุงพล

aodpasa

naris1423

น้องแพรวชะตาหอยขาดซะแล้ว 
เนื้อเรื่องละเมียดละไมมากครับ

Pm Nuttakan

ขอบคุณมากครับ ไม่ว่าจะเป็นที่ไหนก็จะตามอ่านครับ ชอบมาก แต่งได้อารมณ์ สนุกทุกตอนครับ

gigantic

Tom525218

หนูแพรวช่างใสซื่อจริงๆเลยนะ ไม่รู้เลยว่าเล่นอยู่กับอะไร แต่ยังไงก็ระวังตัวเองด้วยนะ ขอบคุณมากครับ

Ronin21

Narakja Naka

สาวน้อยวัยขบเผาะ ลุงอย่าหักโหมนะครับ เลียๆเขี่ยๆพอแล้วครับ