ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องสั้นโคตรอีโรติกของนาย Nato87 : แหวกกลีบสาวน้องแพรวคนสวย Pt1

เริ่มโดย nato87, มกราคม 14, 2019, 10:55:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tawatrung

อยากรู้เหมือนกันครับ ว่าจะเปิดบริสุทธิ์น้องแพรวยังไง เด็กมันยังไม่เคย แล้วก็ไม่ค่อยมีเรื่องอย่างว่าด้วย แล้วลุงเกริกก็แก่มากแล้ว จะหลอกเด็กยังไงรอติดตามชมครับ

ba1na2

น้องแพรวไร้เดียงสาจริงๆ คงเสร็จลุงเกริกแน่นอน แต่วิธีไหนคงต้องติดตาม ขอบคุณครับ

speedboat

thesee

poonppp

waddafux

รู้สึกได้ถึงกลิ่นอายความรักมากกว่าเรื่องของลุงพล จะรอติดตามครับ:)

tigereac

seri karunathep

สองพี่น้องจะมีผัวแก่คราวพ่อพร้อมกัน
พ่อหมอพลอยต้องเรียกลูกเขยว่ายังไงดีครับ

morekung

คุณหนูแพรวพรรณ อิจฉาลุงได้จัดคุณหนู แล้วคุณหนูจะติดใจไหม

nkpower

nuie

............ชอบคุณผู้แต่งครับ..ปกตินิยายอีโรติกพวกนี้..สร้างจินตนาการได้สนุกดีครับ......
............สนุกกว่าดูหนัง AV.ครับ......................