ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องสั้นโคตรอีโรติกของนาย Nato87 : แหวกกลีบสาวน้องแพรวคนสวย Pt1

เริ่มโดย nato87, มกราคม 14, 2019, 10:55:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sathapanikza [email protected]

Night Hawk

Satira Potikanon

อิทธิพล ทบชา

น้องสาวหมอพลอยก็มีชีวิตที่เก็บกดเหมือนกัน มิน่าละเวลาขึ้นเตียงหมอพลอยจึงเหมือนปลดปล่อยออกมา

แมว69

iamdevil

บรรยากาศครอบครัวนี้มันแปลกๆ ต้องมีเรื่องให้เสียวแน่นอน

มะยม ร้อยเอ็ด

Sdddss

testman

Project นี้ แค่หยั่งเสียงแปปเดียวนี่มาเลย

แปลว่าท่านไรต์หัวแล่นมาก

แต่ ... ขนาดเรื่องสั้นท่านไรต์ยังล่อไป 3 parts เลย ตอนแรกผมนึกว่าจะตอนเดียวจบ แต่เข้าใจว่าเวลาจะลงรายละเอียดเราก็อยากเล่าให้สุด

เอาเป็นว่า จะพยายามคิดว่ามันสั้นละกันครับ 55555555

ปล. ถ้าสั้นยังขนาดนี้ ยาว ๆ แบบลุงพล ผมว่าไม่น่ามีแค่ 2 ภาค ดีไม่ดี จะงอกเป็น 4 ภาค เป็นตำนานไปเลย
ปล2. ท่านไรต์ครับ เขียนยาว ๆ ขนาดนี้ อย่าท้อแท้นะครับ เขียนให้จบนะครับ อย่าค้าง อย่าอู้ เหมือนคนอื่น ผมละกลัวท่านจะค้างฟ้า แล้วจบไม่ลงสักเรื่อง 55555

Suwit71