ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องสั้นโคตรอีโรติกของนาย Nato87 : แหวกกลีบสาวน้องแพรวคนสวย Pt1

เริ่มโดย nato87, มกราคม 14, 2019, 10:55:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ryozawa

ชอบครับ รู้สึกเหมือนที่ผมกำลังเจออยู่เลย ยังไม่รู้ว่าจะเป็นไงต่อสำหรับตัวเอง
ขอตามครับ

panu98765panu

Summermay

น้องแพรวใสซื่ออ่อนต่อโลก ไม่ได้คิดอะไรมากเลย ต้องมาเจอลุงเกริก ผู้ชายบ้านๆ ผู้หญิงดีด้วยก็ดันเกิดหลงตัวเอง จะหื่นขึ้นมาซะงั้น หนูแพรวนะหนูแพรว ไว้ใจคนมากไป หยั่งวี้เรียกว่าวางตัวไม่เป็น ไม่ระมัดระวัง งานเข้าแน่ๆ

eka1325

ลุงคนสวยจะจัดลูกเจ้านายแล้ว เด็ก 16 ได้จัดหนักคงมีความสุขแน่ๆเลย  อยากให้จัดทั้งพี่ทั้งน้องเลยครับ

zaaar65

chaiya88

wawer nakorn

yoshitoki

ขอบคุณครับ คงเป้นวาสนาของคนสวนละมั้งที่จะได้ลองรักลูกสาวเจ้านาย::Glad::
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก